Hạng B1
27/11/14
66
72
18
31
Nha Trang
Hiện tại em 22 tuổi, chưa vợ, gia đình cũng có điều kiện khá về kinh tế nên bố mẹ quyết định mua xe cho em, ( em đã lấy bằng B2 rồi ) ... lên mạng thì thấy CLA 250 giá hợp lý tầm 1tỷ650 và hiệu năng quá tốt, khổ cái nội thất hơi chật, em đã từng nhìn thấy chiếc này bên ngoài nên bị mê hoặc các bác ạ. Gia đình em 4 người, chủ yếu em đi lại là chính, cuối tuần thì lái xe chở ông bà già ăn sáng uống cà phê thôi, chứ đi lại hằng ngày = xe máy ... các bác tư vấn giúp em với. Em định lấy trước tết để có xe đi, khổ nỗi dòng CLA này đang hết hàng tại VN , nghe nói đặt hàng đến giữa năm 2015 mới có xe, em thì máu có xe để lái quá :3 ... mong các bác tư vấn để em biết đường lo liệu ạ . Xin cảm ơn

• Like
Reactions: Hoai Nha
Hạng B1
27/11/14
66
72
18
31
Nha Trang
Em thấy mục đích của bác là phục vụ gia đình nên nếu bác kiếm được suất nào mua lại C250 AMG 2014 mới thì ngon hơn. Vì cùng tầm tiền như bác nói rùi. Em coi CLA thấy khá chật ở hàng ghế sau.

Chật là chật thế nào hả bác ? có chật so với camry hay ford Mondeo không, tại em chưa ngồi trên CLA bao giờ nên chưa cảm nhận được.

Hạng D
6/5/11
1.210
28
48
34
Thành phố Hồ Chí Minh
Chật hơn đó bác. Vì trần xe thấp nên không gian cho 2 người ngồi sau hơi bí. Người lái thì sướng rồi, dẫn động 4 bánh, hệ số cản gió thấp, mà nếu phụ huynh bác nhỏ con thì ok.

Hạng B1
27/11/14
66
72
18
31
Nha Trang
phụ huynh em thì tầm 1m7 đổ lại không hơn, trần xe thấp , nhưng bề ngan rộng không bác.

Hạng C
12/1/11
799
523
93
45
TP HCM
www.facebook.com
Hiện tại em 22 tuổi, chưa vợ, gia đình cũng có điều kiện khá về kinh tế nên bố mẹ quyết định mua xe cho em, ( em đã lấy bằng B2 rồi ) ... lên mạng thì thấy CLA 250 giá hợp lý tầm 1tỷ650 và hiệu năng quá tốt, khổ cái nội thất hơi chật, em đã từng nhìn thấy chiếc này bên ngoài nên bị mê hoặc các bác ạ. Gia đình em 4 người, chủ yếu em đi lại là chính, cuối tuần thì lái xe chở ông bà già ăn sáng uống cà phê thôi, chứ đi lại hằng ngày = xe máy ... các bác tư vấn giúp em với. Em định lấy trước tết để có xe đi, khổ nỗi dòng CLA này đang hết hàng tại VN , nghe nói đặt hàng đến giữa năm 2015 mới có xe, em thì máu có xe để lái quá :3 ... mong các bác tư vấn để em biết đường lo liệu ạ . Xin cảm ơn
Kiếm chiếc nào dưới 1ty chạy đỡ qua tết sau đó đợi C 2015 ra lấy luôn, CLA không có lỗ gió lạnh phía sau & người ngồi sau không thoải mái lắm so với C2015.

Hạng B1
27/11/14
66
72
18
31
Nha Trang
Kiếm chiếc nào dưới 1ty chạy đỡ qua tết sau đó đợi C 2015 ra lấy luôn, CLA không có lỗ gió lạnh phía sau & người ngồi sau không thoải mái lắm so với C2015.
Phụ huynh em mua xe là đi dài dài luôn chứ k có đổi liên tục như các bác :3 , em mà chủ động đc kinh tế thì khỏi phải suy nghĩ rồi :3. Nên kiếm chiếc nào mua đáng để đi lâu dài luôn, an toàn , hiện đại , đẹp , nội thất ok , một phần em còn đi làm ăn giao dịch nữa nên cần cái hình thức bên ngoài tí.