Hạng C
9/4/14
598
629
93
mấy bà xxx xưng mày tao với e cũng mấy lần nhưng toàn gần nhà , nên e cũng mày tao với nó mặc dù có cha nhìn chắc cũng cỡ ba em ( bá e 50 ) .có lần trên cầu Điện Biên Phủ ( hong biết bình thường e cũng đâu có vậy nhưng gặp mấy thằng xưng vậy e chơi luôn ) nói tầm xàm xong kiểm tra giấy tờ e hong đưa hỏi
- nhà mày ở đâu .
tao ở gần đây có gì hong ? (chỉ hẻm Phan Văn Hân nhà ba, nhà em Ngô Tất Tố)
không
vậy mày hỏi chi ?
thôi mày đi đi .
mày kêu tao vô rồi kêu đi làm chi ?
kiểm tra thôi .
CLMM rảnh quá mày.

Hạng F
22/7/13
9.002
40.603
113
mấy bà xxx xưng mày tao với e cũng mấy lần nhưng toàn gần nhà , nên e cũng mày tao với nó mặc dù có cha nhìn chắc cũng cỡ ba em ( bá e 50 ) .có lần trên cầu Điện Biên Phủ ( hong biết bình thường e cũng đâu có vậy nhưng gặp mấy thằng xưng vậy e chơi luôn ) nói tầm xàm xong kiểm tra giấy tờ e hong đưa hỏi
- nhà mày ở đâu .
tao ở gần đây có gì hong ? (chỉ hẻm Phan Văn Hân nhà ba, nhà em Ngô Tất Tố)
không
vậy mày hỏi chi ?
thôi mày đi đi .
mày kêu tao vô rồi kêu đi làm chi ?
kiểm tra thôi .
CLMM rảnh quá mày.
Vãi đối đáp với bác luôn áh! Người ta thiếu tế nhị thì thôi coi như người đó không văn hóa vậy mình, bem lại thì khác gì phường chúng nó bác! Chắc tại ức chế quá thông cảm cho bác khi bị bắt láo

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
22/10/13
307
907
93
Có thật XXX xưng hô như vậy không hả bác chủ, hay bác tự biên thế
Thật 100% bác àh, về Em kể cho thằng tài xế xe tải của Cty,nghe xong nó tả chính xác 3 xxx của chốt đó luôn ( nó đi mỗi ngày 2x2 lượt trên đoạn này )

Hạng C
9/4/14
598
629
93
Vãi đối đáp với bác luôn áh! Người ta thiếu tế nhị thì thôi coi như người đó không văn hóa vậy mình, bem lại thì khác gì phường chúng nó bác! Chắc tại ức chế quá thông cảm cho bác khi bị bắt láo
bình thường mình sai nó xưng hô vậy cũng chẳng có gì , không sai bị kêu vô gặp mấy thằng vậy nó mà có dẫn chó đi theo mà chơi e là e thịt nó luôn , ức chế với mấy thằng này lắm

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Sao bác kg thu âm lại là nó sợ bác liền,bác cho nó lập biên bản xong bác ghi ý kiến,có biên bản rồi bác thưa xxx,xxx d0ó sẻ bị chuyển công tác

b:z confirmed
Hạng D
24/11/09
1.129
52
48
mốt bị bắt em nói em làm ở biên phòng chắc được cho đi nhanh hơn .hehe