Thảo Luận Chung Em bị hàng gài. Quá đau...

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Nếu đúng như bác 8 đã chỉ rõ ra quy định cập nhật mới nhất như vậy thì xem như bác chủ xui rồi, và cũng ko phải tức vì nghĩ mình bị lừa làm gì nữa, thanks bác 8 đã cập nhật luật cho anh em

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Xác nhận em đã sai theo nghị định 171. Nhưng thật sự vẫn còn tức vì cái bảng cấm ma quái kia.
hi, trong vụ của bác trách nhiệm cuối cùng là của mấy ông quản lý môi trường đô thị, để cây mọc lung tung, mai bác vác con dao bầu ra vạt luôn cái nhánh đó cho lành bác ợ

Hạng B1
18/5/13
83
124
33
Nha Trang - Khanh Hòa
hi, trong vụ của bác trách nhiệm cuối cùng là của mấy ông quản lý môi trường đô thị, để cây mọc lung tung, mai bác vác con dao bầu ra vạt luôn cái nhánh đó cho lành bác ợ
Không phải nhánh cây mà là mái che di động bác ợ. Em thì là phó thường dân nên chẳng dám động vào cái nhì nhằng đó.

Tập Lái
21/5/14
3
0
1
112
luật là luật nhưng mỗi địa phương áp dụng khác nhau .
như ở Nha trang đậu xe là lên luôn vĩa hè thì xxx không phạt , có bác nào Nha trang xác nhận dùm

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
luật là luật nhưng mỗi địa phương áp dụng khác nhau .
như ở Nha trang đậu xe là lên luôn vĩa hè thì xxx không phạt , có bác nào Nha trang xác nhận dùm
hình như ở đà lạt cũng vậy, lúc trc e đi mấy bà bán vỉa hè kiu e đậu nửa trên nửa dưới đi ko là có ng hỏi thăm đó

Hạng B2
17/9/12
226
786
93
Hôm 30/4 em đậu xe vẫn nổ máy vô nhà lấy đồ ra bị CSTT hỏi thăm. Cũng có nói vụ họ không có thẩm quyền xử phạt do xe dừng sau biển cấm đỗ, nhưng họ không chịu và em cũng dứt khoát không chung chi gì cả. Em yêu cầu họ lập BB, vài ngày sau lên Quận cãi tay đôi không được, cũng tính làm đơn từ nhưng đang bận quá nên tặc lưỡi đi đóng 700k cho xong. Nói chung nếu có thời gian rảnh thì em cũng làm tới coi sao.
Quan điểm của em là nếu sai chấp nhận lập BB đóng phạt KB chứ 1 xu cũng không thỏa hiệp với xxx.

• Like
Reactions: hoangtan1312