Hạng B2
4/6/12
141
28
28
44
Q.Bình Thạnh TP.HCM
Tối hôm qua gần 23h em đi hướng từ bv quân đoàn 4 về hướng cầu vượt Gò dua, cách cầu tầm 2km em nhìn thấy biển cấm hình tròn viền ngoài đỏ, phía trong bị xịt sơn đen. Đi tiếp chút nữa lại nhìn thấy thêm một biển nữa cũng giống như vậy. Khi đó cảm thấy ko ổn nhưng em nghĩ hay là bác chánh bỏ cấm rùi thôi mình cứ đi thêm chút nữa là ra tới ql1. Em đi chưa đến dc ql đã gặp 4 xxx vịnh lại. Xuống xe xxx chào, em hỏi xxx thổi lỗi gì thì dc thông báo đi vào đường cấm oto. Em nói: tôi có thấy nhưng biển báo khúc đầu bị xịt sơn đen phía trong rồi. Xxx nói: tôi bắt anh không tuân theo cái biển báo thứ 3 không có xịt sơn mà nó nằm ngã vô lề đường kìa anh có muốn xem thì cứ đi kiểm tra( em bó tay ). Phần thì tối và đi về có một mình, em nghĩ mình gặp cướp có thương hiệu coi như cúng tháng 7 cho yên thân. Có bác nào đi nhớ cẩn thận khúc này nha. Cho em hỏi nếu mình đi đông người và tranh luận với xxx có thắng dc ko các bác?
Clip đây các bác:

'40 biển cấm 1 sơn đen hoàn toàn
1'00 biển cấm 2 cũng sơn đen
2'05 lòi ra 1 cái biên cấm
2'15 cảnh sát núp lùm (CA P và Cơ động) bắt xe
Biển báo vậy có bắt được ko?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Bác lại kể chuyện cổ tích =))) Thế bác có hỏi "Nhà" chú xxx sập tôi sang làm việc được không coi nó trả lời sao =))) 99% khi bác hỏi giống em bác sẻ gặp fan xxx =))))

Hạng B2
4/6/12
141
28
28
44
Q.Bình Thạnh TP.HCM
Bác lại kể chuyện cổ tích =))) Thế bác có hỏi "Nhà" chú xxx sập tôi sang làm việc được không coi nó trả lời sao =))) 99% khi bác hỏi giống em bác sẻ gặp fan xxx =))))
Em chỉ muốn cảnh báo cho các Bác thôi. Bác nào không tin cứ trải nghiệm.

Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Thì em chọc bác thôi mà! cho bác đỡ tức =))) Chứ em tin bác mà! Thiên đường nhiều chuyện "ly kỳ" lắm bác!

Hạng D
10/9/08
2.873
5.912
113
Phạt theo "cái biển nằm ngã vô lề đường", bác nào gần đó chụp cái biển xem sao.

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Chổ này em cũng hay đi, vừa qua biển cấm xịt sơn đen đầu tiên 1 đoạn em quẹo xuyên qua KCN ra tỉnh lộ 43 nên không thấy biển ngã.

• Like
Reactions: philong5798