Hạng C
31/8/09
745
227
43
Saigon
Xe của em chỉ có mấy tấm lót nhựa cao su cứng xấu nên bác nào biết chổ mua loại nhựa mềm thì chỉ cho em với. Lần trước trong forum chính có một mem giới thiệu là nhập hàng từ Mỹ về cho nhưng liên lạc hoài không thấy gì hết.

Em cần hai tấm phía trước, sau, và 1 tấm lớn đễ cho phía sau khi băng 3 gập xuống.

Cám ơn nhiều,

ý cho thêm một dòng nữa hôm trước có một bác đi Santa Fe màu bạc đậu trước cty em (cũng dán logo giống em) ở số 1 Sương Nguyệt Anh, Q.1 em quên số xe rồi nhưng hôm đó tưởng xe của minh nên bấm remote hoài mà không vô được
Không biết là xe của bác nào.

hôm đó tài xế về trước nên thường cũng hay đậu xe em trước công ty....

Hạng C
4/1/09
666
4
18
Bác có thể đặt hàng bác Tám thợ may làm 1 bộ bằng simili... bác Aikido trong hội đã làm.... màu đen trông hơi bị hay....

Hạng C
10/10/08
763
786
93
SG
teddy0201 nói:
Xe của em chỉ có mấy tấm lót nhựa cao su cứng xấu nên bác nào biết chổ mua loại nhựa mềm thì chỉ cho em với. Lần trước trong forum chính có một mem giới thiệu là nhập hàng từ Mỹ về cho nhưng liên lạc hoài không thấy gì hết.

Em cần hai tấm phía trước, sau, và 1 tấm lớn đễ cho phía sau khi băng 3 gập xuống.

Cám ơn nhiều,

ý cho thêm một dòng nữa hôm trước có một bác đi Santa Fe màu bạc đậu trước cty em (cũng dán logo giống em) ở số 1 Sương Nguyệt Anh, Q.1 em quên số xe rồi nhưng hôm đó tưởng xe của minh nên bấm remote hoài mà không vô được
Không biết là xe của bác nào.

hôm đó tài xế về trước nên thường cũng hay đậu xe em trước công ty....

Xe của em đó bác. Hôm đó em ghé Hợp Nhất Computer để mua vi tính, cũng có nhìn quanh xem xe của bác nào để chào mà không thấy.