Hạng B1
20/6/13
96
101
43
HCM
Em chạy xe rất ít khi dùng còi, nhưng cách khu nhà em vài trăm mét thì có 1 cái chợ tự phát lấn chiếm gần hết lối đi, trẻ trâu chó mèo chạy ngênh ngang ức chế lắm. Khỗ nỗi cái còn theo xe tiếng bé quá, bấm mỏi cả tay mà chúng nó cứ trơ trơ. Các bác tư vấn giúp em nâng cấp còi to hơn 1 tí để em qua được cái chỗ này cho an toàn.

p/s: em thích tiếng ấm cho đỡ chói tai.

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Tiếng ấm thì em ko biết chứ xe em xài cặp Denso theo em thấy thì ko ấm lắm nhưng xài ok hehe mai bác có ra cafe Rose hú em ra cafe rồi em bấm còi bác nghe chơi xem như thế nào :p

Hạng B1
20/6/13
96
101
43
HCM
Tiếng ấm thì em ko biết chứ xe em xài cặp Denso theo em thấy thì ko ấm lắm nhưng xài ok hehe mai bác có ra cafe Rose hú em ra cafe rồi em bấm còi bác nghe chơi xem như thế nào :p

Cặp Denso bác lắp ở đâu và giá bao nhiêu ạ?
kem đánh răng P/S: Em ngồi Rose từ 9:30 nghe thoang thoảng mùi ai nướng mà...khét quá, 11AM mới nhận được tin bác báo mới dậy ^^:3dgoidien:

• Like
Reactions: tuanpo
Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Dạ hồi đó em thay ở Phong Nguyễn đó bác giá thì hình như dưới 400 thì phải lâu rồi em ko nhớ nữa :D bữa nào ra cafe em cho bác "bóp" kèn xe em đền bù nha hehe tối qua ngủ trể quá sáng dậy ko nổi :p

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác
Còi sen Denso nghe hay hơn còi Bosch, lúc trước em đi KM lắp cặp Denso xài 3 năm đến khi bán xe cũng chả hư hao j, bây h gắn cặp Bosch cho xe ơới nghe nó không dc "ấm" như Denso

Hạng C
19/9/14
954
1.774
93
Thì ra Bác Rikki đổi Premacy qua KM, lúc bán đăng bán xe em cũng suy nghĩ hay là mua Premacy :)
Cuối cùng thì em cũng rước được một em KM như ý, dễ thương.

Em chạy xe rất ít khi dùng còi, nhưng cách khu nhà em vài trăm mét thì có 1 cái chợ tự phát lấn chiếm gần hết lối đi, trẻ trâu chó mèo chạy ngênh ngang ức chế lắm. Khỗ nỗi cái còn theo xe tiếng bé quá, bấm mỏi cả tay mà chúng nó cứ trơ trơ. Các bác tư vấn giúp em nâng cấp còi to hơn 1 tí để em qua được cái chỗ này cho an toàn.

p/s: em thích tiếng ấm cho đỡ chói tai.