Hạng C
18/10/13
856
565
113
Mang xuống Vũng sình anh Gà check cho bác, nhở chở theo 2 thùng beer, à ko, 2 thùng vinamilk :3dcuoi:
Ờ.....
Mà SantaFe cũng là Theta 2 engine luôn đó...Vẫn đầy đủ bản chất của dòng máy này nhóe! Bản CRDi dầu thì ko nói...keke...

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng C
18/10/13
856
565
113
santefe doi cu ha bac ?
xe e thi no lai re trong noi that với cái cửa so trời mới đau
Bệnh kinh niên của xe Hyundai đó bác, do nội thất phức tạp, ghép nối nhiều nên dễ bị rung rè, lách tách....Tìm ra và xử lý ko ai tốt bằng chính chủ xe....Có khi chỉ 1 miếng đệm cao su, hay 1 cái dây rút xiết chặt là êm ru thôi....

Hạng B2
5/3/13
117
92
28
Bệnh kinh niên của xe Hyundai đó bác, do nội thất phức tạp, ghép nối nhiều nên dễ bị rung rè, lách tách....Tìm ra và xử lý ko ai tốt bằng chính chủ xe....Có khi chỉ 1 miếng đệm cao su, hay 1 cái dây rút xiết chặt là êm ru thôi....
mà dạo này còn có bệnh nữa là đi vào chỗ xóc hay ổ gà hay nghe tiếng cục cục ở vô lăng...e dự khả năng là rotuyn lái xuống cấp rồi...đang tính thay...xe bác thay chưa ?

Hạng C
18/10/13
856
565
113
mà dạo này còn có bệnh nữa là đi vào chỗ xóc hay ổ gà hay nghe tiếng cục cục ở vô lăng...e dự khả năng là rotuyn lái xuống cấp rồi...đang tính thay...xe bác thay chưa ?
Éo ẹ, nếu vào ổ gà nghe kêu lục cục + cảm giác lổn nhổn ở vô lăng thì có khả năng rơ rô tuyn lái đó bác, mệt hơn là rơ thước lái hoặc trục lái...Bác chịu khó chui gầm, trong lúc 1 người ngồi lắc vô lăng qua lại, sờ mó tý là thấy ngay chỗ kêu à....Xe em thì hệ thống lái vẫn êm ru, chưa thấy rơ lỏng gì hết....

Hạng D
31/3/12
1.005
281
83
Trà Vinh
Bác gà làm nhìu thứ đã ghê.quan trọng là lúa nhìu bác ơi.hi...e cũng khoái chân máy lắm.mà xe bác đi bao nhiu lại thay chân máy.chứ cái chân máy này sài biết bao lâu mới hư áh.chân máy củ ko sài bác cứ chọi cho e.hi...

• Like
Reactions: Xe_chuong_ga II
Hạng C
18/10/13
856
565
113
Bác gà làm nhìu thứ đã ghê.quan trọng là lúa nhìu bác ơi.hi...e cũng khoái chân máy lắm.mà xe bác đi bao nhiu lại thay chân máy.chứ cái chân máy này sài biết bao lâu mới hư áh.chân máy củ ko sài bác cứ chọi cho e.hi...
Ok, em cho bác cả cặp luôn....:3dcuoi:

• Like
Reactions: thanhtrieu_447