Hạng B2
29/11/13
336
408
63
40
Tp. Hồ Chí Minh
Em sắp chở gia đình ra chơi Đà Nẵng, thấy trên bản đồ đi từ tp.Quy Nhơn đến tt.Tam Quan có con đường ven biển, em muốn đổi gió cho gia đình ngắm cảnh thay vì đi theo QL1
Lộ trình như sau: tp.Quy Nhơn --> cầu Thị Nại --> Quốc lộ 19B --> Đến Cát Tiến rẽ vào ĐT640 --> Đến trạm xăng dầu Petrolium số 31 Mỹ Chánh rẽ vào ĐT632 --> Đến Nhà hàng Ayothaya rẽ vào ĐT639 --> tt.Tam Quan.
Em hỏi đường ven biển từ Quy Nhơn đi Tam Quan

Bác nào đã đi những con đường này tư vấn giùm em. Đường đi có tốt không các bác? Xe em xe SUV nhưng có chở theo người lớn và trẻ em chạy cung đường này có êm không?

Có đoạn từ ngã rẽ giữa ĐT640 và ĐT632 tới nhà hàng Thái Ayothaya em chấm từng điểm mà Google map vẫn bắt phải đi vòng ra QL1. Không biết là tại vì đường xấu không đi được hay là vì Google map có vấn đề:

Trên cung đường này có chỗ nào tham quan các bác chỉ giúp em luôn. Em cám ơn.

Hạng C
29/9/07
677
98
28
Sai Gon
Năm 2011 em có đi 1 chuyến từ Hoài Nhơn vòng đường biển vào TT Phù Mỹ theo đúng cung đường của bác. Tình trạng chung là sedan đi vô tư. Đoạn trong Phù Mỹ ngang vịnh Nước Ngọt đường đổ bê tông. Đoạn phía ngoài đường nhựa do quân đội làm rất tốt, nghe gọi là đường quốc phòng. Gởi bác vài hình ảnh:

Ngang vịnh Nước Ngọt ngay cái eo núi có mấy quán hải sản gió mát lồng lộng:

Đoạn phía bắc đường đẹp:

Đèo Lộ Diêu phía gần Hoài Nhơn:

Bãi biển ven đường:

Một đoạn đường quốc phòng:

• Like
Reactions: hieupdx
Hạng C
29/9/07
677
98
28
Sai Gon
Có đoạn từ ngã rẽ giữa ĐT640 và ĐT632 tới nhà hàng Thái Ayothaya em chấm từng điểm mà Google map vẫn bắt phải đi vòng ra QL1. Không biết là tại vì đường xấu không đi được hay là vì Google map có vấn đề:
Cái đoạn bác nói hồi em đi là đường bê tông đi vô tư, lúc đó có xe chở titan đi nhiều. Bây giờ hình như hết rồi.
Chúc bác có chuyến đi vui.

• Like
Hạng B2
29/11/13
336
408
63
40
Tp. Hồ Chí Minh
Cái đoạn bác nói hồi em đi là đường bê tông đi vô tư, lúc đó có xe chở titan đi nhiều. Bây giờ hình như hết rồi.
Chúc bác có chuyến đi vui.
Em cám ơn bác nhiều. Em thích đi những con đường tỉnh lẻ hơn là đi quốc lộ.

Hạng C
19/6/07
924
282
63
HCM
Em mới đi hồi tết đường bé và xấu xe máy chạy nhiều rất khó lái nhanh, theo em nên đi quốc lộ 1.

• Like