Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
Được cái kenwood cũng vô chừng, cái 7039 của e đọc ào ào, đĩa lậu đĩa giang mai j cũng đọc hết, chỉ có đĩa tệ quá thì đọc gần hết bị lặp, lấy đĩa ra bỏ zô lại đọc típ. E mua đĩa cũng tào lao, nhưng chỗ quen nên chắc ko tệ lắm, nhưng giá cũng 20k thui à.
còn cái zụ cab ipod thì như bác Sơn nói, phải đúng đời mới chịu. Bực ghê. Cab bác Sơn zài ngon trên xe bác í, mang qua xe e nó chỉ chịu ipod là usb thui, nhưng nghe cũng phê lòi, hơn hẳn usb bình thường. He
Sao vậy ? vậy là bác kg coi đc video ? ipod bác loại gì ? bác mua cable loại gì, đúng cáp là ra hết, đừng mua mấy cáp rẻ tiền, mua luôn loại tốt cứ ipod, iphone, ipad cắm vào là xài tuốt. Còn loại 130k -150k chỉ support cho 1 vài đời iphone thấp thôi.
Bác nói rõ e chỉ chỗ bác mua cable gắn vô.

Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Sao vậy ? vậy là bác kg coi đc video ? ipod bác loại gì ? bác mua cable loại gì, đúng cáp là ra hết, đừng mua mấy cáp rẻ tiền, mua luôn loại tốt cứ ipod, iphone, ipad cắm vào là xài tuốt. Còn loại 130k -150k chỉ support cho 1 vài đời iphone thấp thôi.
Bác nói rõ e chỉ chỗ bác mua cable gắn vô.
Em cần cabe iphone 4 wa tivi nè bác bác chỉ em chổ mua em thử mấy cọng rồi mà kg đuoc

Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
1 là tiệm vi tính ngay góc Nguyễn Thái Bình vs đường gì ra triễn lãm Hòang Văn Thụ, 2 là 83 Hùng Vương gần ngã tư Lê Hồng Phong đó bác. Lúc trc có H2shop Lê Thánh Tôn chuyên bán phụ kiện cho apple mà nó dời đâu rồi

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
1 là tiệm vi tính ngay góc Nguyễn Thái Bình vs đường gì ra triễn lãm Hòang Văn Thụ, 2 là 83 Hùng Vương gần ngã tư Lê Hồng Phong đó bác. Lúc trc có H2shop Lê Thánh Tôn chuyên bán phụ kiện cho apple mà nó dời đâu rồi
Lúc nào e sẽ ghé mấy chỗ này coi sao. Thực tế thì hôm trước cab của bác grandis ok dùng được cho xe bác í, nhưng qua xe e dù cùng kenwood nhưng chỉ nhận ipod làm usb. Còn vào site của kenwood thì nó thế lày:
Em hỏi về mua đĩa DVD cho Grandis
Em hỏi về mua đĩa DVD cho Grandis

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
Lúc nào e sẽ ghé mấy chỗ này coi sao. Thực tế thì hôm trước cab của bác grandis ok dùng được cho xe bác í, nhưng qua xe e dù cùng kenwood nhưng chỉ nhận ipod làm usb. Còn vào site của kenwood thì nó thế lày:
View attachment 162105 View attachment 162106
Bac lưu ý là cùng đầu Kenwood nhưng có thể khác đời, có thể đầu của bác ngõ usb chỉ hỗ trợ đọc file mp3, bác vẫn có thể lấy ngõ AV out của cable cắm vào ngõ AV in của DVD, nhưng sợi cable phải support đc thiết bị apple của bác nha, trên thị trường VN bán rất nhiều cable cũng trời ơi lắm, khi mua nên đem theo máy để thử.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
View attachment 162105 View attachment 162106
Gắn ko được đổi đầu xe em qua đầu xe bác... Em tặng sợi dây cable... Heheheheh, dược doi đoi hai bà "tưng"

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Bac lưu ý là cùng đầu Kenwood nhưng có thể khác đời, có thể đầu của bác ngõ usb chỉ hỗ trợ đọc file mp3, bác vẫn có thể lấy ngõ AV out của cable cắm vào ngõ AV in của DVD, nhưng sợi cable phải support đc thiết bị apple của bác nha, trên thị trường VN bán rất nhiều cable cũng trời ơi lắm, khi mua nên đem theo máy để thử.
Mấy tay này mua đồ xịn của hãng luôn bác ơi, chứ ko phải cái dây hôm trước đâu.. Đầu có sẳn cổng cho ipod luôn nhé.

Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
Mấy tay này mua đồ xịn của hãng luôn bác ơi, chứ ko phải cái dây hôm trước đâu.. Đầu có sẳn cổng cho ipod luôn nhe.
Vây thì mấy bác đọc hướng dẫn sử dụng của DVD và cable xem có support đc kg ? Đầu có ghi ipod AV in thì cũng như đầu có AV thường, quan trọng là ngõ cắm usb có support đc ipod kg hoặc cable có support thiết bị kg. Cable KCA ịp500 là chỉ lấy tiếng thôi, kg có ra hình đâu.

• Like
Reactions: te_te
Hạng D
21/2/12
1.015
404
83
Đầu DVD 7039 của xe em đọc đĩa DVD Trung Quốc được hết, đâu có bị tình trạng kén đĩa đâu, hôm nào bác mở ra nhờ thợ chỉnh lại mắt đọc hoặc chỉnh lại dòng của con mắt đọc thử xem.

• Like
Reactions: te_te
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Gắn ko được đổi đầu xe em qua đầu xe bác... Em tặng sợi dây cable... Heheheheh, dược doi đoi hai bà "tưng"
Cable có roài, thiếu cái led pha thoai. He he

• Like
Reactions: Rbx