Hạng B2
7/12/10
262
268
83
Thật sự những thông tin về máy ì và dàn lạnh không đủ thì em có những nhận xét sau:
= - xe chở 6, chạy đi VTau, muốn vượt liền thì hơi khó. Nhưng nếu lấy trớn tốt thì thoải mái chạy nhé.
- lúc đầu cần mờ quạt đến số 6-7 ở 20C. Tuy nhiên, nếu trời không quá nắng hoặc có mưa thì chỉ cần số 3-4 ở 22C cũng đủ cho hàng ghế sau ngồi.
Nói chung, xe rất ok và hợp túi tiền. hàng ghế thứ 3 ngồi rất ok nhé.!

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Với nhu cầu bình thường, các bác cho hỏi nhu cầu 7c cho cv và gia đình thì CAP hay ỐC phù hợp hơn ? CAP đang hãi vụ hao xăng nội thị (thông tin khách quan rất cần thiết cho mọi ng đánh giá chính xác ạ), ko biết Ốc LTZ nội thị ăn uống bao nhiêu nhỉ ? Ốc LTZ là 6 cấp phải ko các bác ?

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Em nó về gần dc 3 tuần rồi và cũng đã trải nghiệm tại Hồ Tràm Strip... chỉ duy nhất 1 câu là TUYỆT !!!
Chevrolet Orlando 2014 màu xám :)

Cho em vô group và làm quen nhé !View attachment 154897
bác chủ muốn dán nóc mui, độ đèn , led, bi , măm, xenon, làm nội thất, nói em biết nha, em có hàng cho bác luôn

• Like
Reactions: giaminh
Hạng B2
7/12/10
262
268
83
bác chủ muốn dán nóc mui, độ đèn , led, bi , măm, xenon, làm nội thất, nói em biết nha, em có hàng cho bác luôn
thanks a. Khi nào có nhu cầu thì sẽ PM. h cho em nó hưởng zin zin chút :)

Tập Lái
25/9/09
31
7
8
52
HCM
Thật sự những thông tin về máy ì và dàn lạnh không đủ thì em có những nhận xét sau:
= - xe chở 6, chạy đi VTau, muốn vượt liền thì hơi khó. Nhưng nếu lấy trớn tốt thì thoải mái chạy nhé.
- lúc đầu cần mờ quạt đến số 6-7 ở 20C. Tuy nhiên, nếu trời không quá nắng hoặc có mưa thì chỉ cần số 3-4 ở 22C cũng đủ cho hàng ghế sau ngồi.
Từ từ bác quen xe rồi thì cũng vượt ào ào thôi, chẳng cần lấy trớn đâu bác, có điều em nó sẽ rên hơi to

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
Chúc mừng bác.
Giá lăn bánh luôn là bao nhiêu bác.

• Like
Reactions: giaminh