Chào các bác!
Em muốn hỏi tý là ông anh nhà em đang muốn làm cái món kiểm tra điện ắc quy, mục đính là xem sự khỏe yếu của ắc quy thế nào và sử dụng được bao lâu nữa, không biết nhu cầu về cái bộ kiểm tra ắc quy này ở các gara có nhều không các bác nhỉ?

Cảm ơn các bác

Tập Lái
19/10/11
30
2
8
Chào các bác!
Em muốn hỏi tý là ông anh nhà em đang muốn làm cái món kiểm tra điện ắc quy, mục đính là xem sự khỏe yếu của ắc quy thế nào và sử dụng được bao lâu nữa, không biết nhu cầu về cái bộ kiểm tra ắc quy này ở các gara có nhều không các bác nhỉ?

Cảm ơn các bác
nói chung có cũng tốt. vì biết được chắc chắn hơn về tình trạng ắc quy. còn thông thường em thấy mấy garage ko xài bộ ktra thì họ vẫn phán được ắc quy dựa trên kinh nghiệm. (thử đèn pha cốt, kèn, nẹt cọc bình,...thay thử bình khác vào). mà bác tính làm cái món đó bằng cách nào cho em đặt trước một bộ với. em ủng hộ bác.

Hạng B2
22/12/14
218
153
43
64
Cái vụ này có sản phẩm đưa lên cho thiên hạ nghía cái đi bác. Em ủng hộ 1 cái. Nhưng em nghĩ nếu nó chỉ hiển thị hiệu điện thế thì chưa đủ. Làm sao thể hiện được khả năng dòng phóng cao nhất thì giá trị sử dụng càng cao.

Hạng D
17/10/13
1.437
11.990
113
Có nhưng đắc tiền lắm bán ít ai mua. đa số đo volt thôi.