Hạng C
20/3/08
860
4
18
bill chan nói:
CUMINV12 nói:
tại em già mà còn ham đẹp,thích thay cái bánh cho nó to to nhìn ngầu đó mà:D
@bác Đào:về sg cafe đê.
Thix thì mang đôi dép mới cho e nó đi bác ơi. Em đã thay một thời gian rồi. Chạy vẫn ok, lâu lâu nhìn cái bánh sau thấy cũng xin xin.
em vẫn đang dò giá và địa điểm,bác có địa điểm nào có giá tốt không bác.

Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn
CUMINV12 nói:
bill chan nói:
CUMINV12 nói:
tại em già mà còn ham đẹp,thích thay cái bánh cho nó to to nhìn ngầu đó mà:D
@bác Đào:về sg cafe đê.
Thix thì mang đôi dép mới cho e nó đi bác ơi. Em đã thay một thời gian rồi. Chạy vẫn ok, lâu lâu nhìn cái bánh sau thấy cũng xin xin.
em vẫn đang dò giá và địa điểm,bác có địa điểm nào có giá tốt không bác.
Mình ko nhớ rõ lắm. Lúc trước cũng có hỏi nhưng mà nhiều người chỉ quá nên rối. Chạy vòng vòng hỏi vài chổ là biết giá em nó ngay àh. Nếu bác ko gấp thì cho mình vài ngày mình hỏi rồi reply cho bác nha.

Hạng C
20/3/08
860
4
18
ô cơ,em chờ bác,lúc nãy em ra tân thành hỏi,chú bán vỏ xe nói vỏ hayate zin là vỏ không ruột,nhưng hãng thêm ruột vào,chỉ cần lấy ruột ra +làm vòi bơm nữa là được,vỏ Chengsing 90/90/16 giá 350.000,em đang lăn tăn,nếu thay vỏ sau lớn vỏ ,vỏ trước giữ lại lấy ruột ra và làm vòi có được hông ta.

Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn
CUMINV12 nói:
ô cơ,em chờ bác,lúc nãy em ra tân thành hỏi,chú bán vỏ xe nói vỏ hayate zin là vỏ không ruột,nhưng hãng thêm ruột vào,chỉ cần lấy ruột ra +làm vòi bơm nữa là được,vỏ Chengsing 90/90/16 giá 350.000,em đang lăn tăn,nếu thay vỏ sau lớn vỏ ,vỏ trước giữ lại lấy ruột ra và làm vòi có được hông ta.
Bác thử xem qua: CH Vạn Lợi - Lý Thái Tổ - Gần vòng xoay ngã bảy SG và 1 chổ nữa ở ngay góc An Dương Vương - Trần Bình Trọng. Nghe nói 2 chổ này giá cũng ok đó.

Hạng B2
15/1/10
487
6
18
52
CUMINV12 nói:
chỗ bôi đậm bác kiểm tra lại chưa? thực tế có đúng vậy ko? chả nhẽ hãng làm chuyện dư thừa nhỉ?

Hạng C
20/3/08
860
4
18
em cũng không biết có thật như vậy không,nhưng nhìn cái vỏ xe có chữ Tube Type em cũng hơi tin,nhưng chưa dám thử.Có bác nào biết cách chỉnh xăng gió cho Hayate không,mấy ông ktv Suzuki chỉnh xong xe chạy hao xăng với gào máy kinh dị.

Hạng C
20/3/08
860
4
18
cám ơn bác,có xe mới mệt quá,xe cũ thì cứ lên xe là chạy khỏi lăn tăn nhiều:D

Hạng D
29/3/07
1.808
657
113
vnexpress.net
xeduaf1 nói:
CUMINV12 nói:
chỗ bôi đậm bác kiểm tra lại chưa? thực tế có đúng vậy ko? chả nhẽ hãng làm chuyện dư thừa nhỉ?
Vỏi zin của Hayate là Chengsin nó ghi rõ là tube type nghĩa là xài ruột đó nhé. Chừng nào có chữa tubeless mới là ko ruột

Hạng B2
15/1/10
487
6
18
52
Chit nói:
xeduaf1 nói:
CUMINV12 nói:
Vỏi zin của Hayate là Chengsin nó ghi rõ là tube type nghĩa là xài ruột đó nhé. Chừng nào có chữa tubeless mới là ko ruột
chính xoác nhé bác cumin, có chữ tubeless mới là ko ruột nha.