Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Truoc khi ke, cac bac cho em hoi CAKV co duoc phep kiem tra giay to xe khong?

Do qua nhanh va cung khong de y dau duong co ban cam hay khong cho nen em cu mac dinh la em loi. va cung khong kip ghi am. Cau chuyen nhu sau:

Em do xe tren nguyen trai quan 5. Chung 10' co bat den canh bao de phuong tien khac luu y xe em dang dung. Dang o trong tim tra tien thi chu bao ve chay vo noi 'xong roi anh oi CA va cong chanh moi tu dau toi...'. trong dau em nghi 'roi mua co cai ao 100 lai phai ton vai tran dong phat!'

CAKV: Anh cho kiem tra giay to

Em:Trung uy thong cam em moi vo, di lien ma

CAKV: Anh cho kiem tra giay to (giong cung rat lich su)

Em: (Vi biet minh cung da sai va thay dong chi kia an noi dang hoan nen em cung nha nhan thoi) Trung uy...chua chao em. A ma trung uy ten gi so hieu quan nhan bao nhieu? em se cho trung uy xem giay to nhung trung uy dang thi hanh cong vu ma khong chap hanh dung quy trinh, cung khong co ban ten va so nhieu quan nhan nhe. (CAKV khong noi gi).

Day, em chi co bang lai thoi, giay to xe luc di voi qua em cam nham giay to xe honda (dua luon cho xem).

Trong luc noi chuyen voi em thi co hai ten cong chanh tien den, Mot ten thi noi "lap bien ban" Ten kia khong noi gi. Cam giay to xe em. Trong luc em loay hoay tim giay to xe oto trong xe, khi chui dau ra thi ho tra bang lai cho em va bo di khong noi cau nao....

Het.

Cac bac cho em hoi loi nay bi phat bao nhieu va tai sao tu nhien hom nay ho lai hien nhu vay?
PS: Bang cua em la bang lai nuoc ngoai.

Tu hoi tham gia OS nen tu tin hon duoc chut!:3dcuoi::3dcuoi:

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Em mà không thấy có bảng tên thì dứt khoát không đưa gì hết.

Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
UOTE="Duong Hiep, post: 9515191, member: 142701"]Em mà không thấy có bảng tên thì dứt khoát không đưa gì hết.[/QUOTE]
em thay co kha nan em loi 90% nen cung khong lan tan lam gi mat cong khong xin duoc

• Like
Reactions: Duong Hiep
Hạng F
22/7/13
8.977
40.265
113
nói chung không có dấu thì khó đọc, nên sửa lại thì hay hơn