Tập Lái
20/4/04
45
10
18
Vietnam
Re:Em xin khoe chiếc xe đầu tiên em có

@Liembk: em sẵn sàn thôi nếu bác có đi ngang chổ em, có điều chổ em ở thì khỉ ho cò gáy lắm, cả tp chỉ co' vài người VN đểm trên đầu ngón tay ah:D. Thỉnh thoảng thì em có lên Sydney chơi.

Hạng D
24/8/09
1.768
883
113

knine nói:
dawmgoodman nói:
Xe đẹp.
Còn bác nào muốn chê thì cứ đưa xe của họ lên cho bà con xem xét .
Thông thường người ta khoe xe lạ do độ, xe cổ , đồ chơi gắn trên xe, xe đi off với nhau... xe bình thường thì trang web hình ảnh nó đầy, tính năng nó đầy... khoe làm jì nhỉ.
chia sẽ niềm vui với mọi người khi mình sắm được con xe, nó khác với khoe mẻ chiếc xe ! Bác nầy chắc bị gì .....???

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0

Liembk nói:
liángxin nói:
Liembk nói:
amateurdriver nói:
Yeah, em hiểu ý bác knine, đúng là bên đây ôtô cũng giống như xe máy xe đạp ở VN thôi, nên cá nhân em thì chỉ cần 1 chiếc xe đáp ứng tốt nhu cầu đi lại, an toàn và đừng hay dở chứng nằm đường là ok rồi. Trừ khi em có thật là nhiều tiền, cỡ triệu $ gì đấy :D, khi đó em sẽ nhắm tới những xe hạng sang. Chúc các bác 1 tuần mới vui vẻ
Bác chủ nhã nhặn ghê.
Em thấy điều kiện mua xe không quan trọng bằng cách mua xe. Mình làm ra tiền, mình mua xe là tự hào được rồi. Bác chủ cứ tự hào về chiếc xe của bác.
Em nhớ không lầm Warenn Buffet đi xe Lincoln đời 2001 kia. Có ai chê xe của ông ấy không?
Tặng hoa cả 2 bác ạ

Chúc 2 bác cuối tuần zui zẻ!!!
Thanks bác.
Tặng hoa rồi có tặng bia không bác? Trời SG nóng quá. Hihi.
@Bác chủ: Khi nào em qua Úc sẽ PM cho bác nhe. Em muốn đi 1 chuyến có việc bên đó và đi thăm sư phụ của em luôn mà chưa thu xếp thời gian được.

@Liembk ,chắc bác ít dịp qua các nước nhiều người Việt ở, tốt nhất bác chỉ nên gặp người thân cha mẹ, anh chị em ruột... còn bọn tây nói chuyện, đi chơi thì vô tư, còn các người khác bác thử làm quen và xem phản ứng ra sao, và phải thật cẩn thận đấy .

Hạng B2
9/4/11
190
6
0
48

Cùng là Chevy mà xe ờ nước ngoài nhìn đã hơn ở VN quá các bá nhể

Hạng B1
7/10/10
87
2
0
36
Đồng Nai
bác knine đang dùng đá lót đường ném chủ thớt,em xing tặng bác chủ thớt cái mũ bảo hiểm để bảo toàn tính mạng

Hạng C
22/1/11
736
1
18
43

amateurdriver nói:
Em xin khoe chiếc xe đầu tiên em có

Mới nhìn cứ tưởng ... Trung tâm sát hạch lái xe Củ Chi ... xe của bác cũng đẹp phết, chúc mừng