Hạng C
4/12/06
579
15
18
RE: Giá mới nhất của Magnus là bao nhiêu?

Theo em , Bác MyBW đã phạm mồt sai lầm là đã quá đặt trọn niềm tin vào cái điều mà mình thích . Em theo dõi từ đầu đến cuối thì thấy ngay " Phút ban đầu ấy......" Bác MyBW đã trúng " tiếng sét ái tình " của em Magnus , vấn đề còn lại là giá cả mà thôi . Em có đọc thông tin trên mạng , thấy người ta nói : ĐIỀU CẤM KỴ NHẤT KHI SẮM XE HƠI LÀ ĐỪNG QUÁ YÊN TRÍ VỀ HÃNG XE MÌNH THÍCH MÀ PHẢI CÓ SỰ LỰA CỌN KHÁCH QUAN .
Thiển ý của em như thế , các Bác đừng bỏ bụng .

Hạng B2
8/11/06
130
0
0

2.0 mà còn có 23k thì quá đẹp rồi. Nếu đang ở Vn em cũng ôm 1 con. Ngon hơn Vios nhiều.

Hơi buồn là nếu GM VN ra mẫu mới mà vẫn để logo Daewoo. Kỳ vọng là em nào cũng đẹp như Cap.

Hạng B2
31/12/06
166
0
0
53

@tnvt: ko, em cảm ơn Bác, Em thực sự là đã xem gần như tất cả các loại xe trong khoảng 25-45K. Em chọn nó vì vừa khả năng mà đúng nhu cầu sử dụng. Còn nếu vì giá cả lên xuống có cao hơn 1-2K thì cũng phải chấp nhận vì cả đời mình mua xe mấy lần, sao mà lường hết các kiểu làm giá của SALE?

Hạng B2
22/2/06
144
2
18

theo nguon tin moi nhat tu GM Hoa Binh, Magnus moi 2007 2.0 (V6 so tu dong la 25k) va 2.5 la 27k. Neu muon mua xe thi dat truoc 1 thang. Luu y xe moi 100%, o fai xe ton. Sozi mod e o go TV dc vi dang xai palm!

Hạng B2
31/12/06
166
0
0
53

Em đặt ở Lê lợi, đây là VP của GM, ko lẽ giá cao hơn agént? Khi em hỏi ra VP GM ở HN, giá còn > 30K.... căng quá nhể, làm ăn kiểu này....

Hạng C
4/12/06
579
15
18

@ MyBW : Thực sự là tui chưa mua xe hơi bao giờ , tui chỉ chuyên mua xe .....tải không thôi !:D . Bác nói thế chứ tâm lý con người kỳ cục lắm : chưa có thì mơ ngày mộng đêm , chứ đươc rồi hoa hậu cũng như Thị Nở . Em lăn tăn là thế ....Chúc Bác cưới vợ như ý .....răng long đầu bạc ....

Hạng B2
31/12/06
166
0
0
53

bác tnv: em có vài đời vợ trước rồi, toàn 2nd hand cả, giờ đang hồi hộp vợ mới, các bác thông cảm giùm...

Hạng C
4/12/06
579
15
18

Cung hỷ , cung hỷ ......

Hạng B2
3/3/07
219
0
0

anh em sao lại cứ can ngăn bác MyBM là sao thế???em đã xem xe và thấy con magnus là ngon nhất với tầm tiền như trên........sướng cho chính mình chứ ko lấy le với thiên hạ (em đang nói đến thương hiệu). sắp tới vidamco ra mẫu mới thì kệ nó:ko thể hoãn sự sung sướng được.......mẫu mới dáng giống camry làm sao classic bằng magnus hiện tại được.đây là ý kiến của riêng cá nhân em.......các bác thông cảm:D
chúc mừng bác MyBM có con vợ 2 mới........bóc tem mới sướng bác ah[8D][8D][8D]

Hạng D
9/1/06
2.596
11.746
113
HCM

Magnus Classic em thấy rẩt nghệ thuật. Hoàn toàn xứng đáng với giá tiền hiện tại . Em không hiểu sao các dòng xe cứ pải thiết kế cho giống giống với Toy thì mới có giá nhỉ. Mỗi người mỗi vẻ, và kiểu dáng xe cũng phải khác nhau & đặc trưng thì mới hay chứ.

Em chúc bác vui duyên với em mới.