Hạng B2
11/9/07
324
18
63
Chiện ngoài lề
Kính các bác đội banh CNL, thuận theo lời mời của anh em vùng ven và bác Đây vịch, hum nay em tạo thớt đá banh giao hữu vùng ven để chuẩn bị giải giao hữu lớn tại Vũng Tàu và quan trọng hơn là GIẢI VÔ ĐỊCH CHIỆN NGOÀI LỀ đang đến gần. Anh em vùng ven SG có nhã ý mời tất cả anh em CNL đá giao hữu giải Cúp Con Gà như sau:
Đội hình tham dự: Tất cả anh em OS biết đá bóng cũng như biết cổ vũ và cứu hộ y tế.
Phần thưởng: Là một chiếc cúp hình con gà trống...thiến.
Thời gian: 11g30 trưa thứ 7 ngày 15/09/2012.
Địa điểm: Sân vận động Con Gà quận 12 (chi tiết địa chỉ do bác Davittvt thông báo sau)
Chủ nhà: Đội bóng liên khu quận 12 + Gò Vấp + Hóc Môn.

Các đội bóng đại diện vui lòng đăng ký tên và số lượng cầu thủ để anh em vùng ven chuẩn bị cho chu đáo ạh !

Kính báo, kính báo !!!

Kính xin Mods cho tụi em đến hết tuần này để chúng em luyện tập cho Cup CNL và làm rạng danh tình đoàn kết, tinh thần fairplay của sân chơi OS ạh, thay mặt anh em CNL cảm ơn Lơ và Mods ạh !!!:D

<span style=""color: #ff0000;"">Công tắc liên lạc chủ nhà:</span>
<span style=""color: #ff0000;"">+ Austin: Không chín không bảy 511.037</span>
<span style=""color: #ff0000;"">+ Davittvt: Không chín không sáu 677.719</span>

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
Re:Giao hữu banh bóng vùng ven

Ofline 15/9/2012

Chương trình thứ 7, ngày 15/9 như sau:
+ Bắt đầu:
- 9-10h am: Cafe (Nếu ae thu xếp lên)
- 11h- Khi nào đã thì tàn tiệc

+Thực đơn: Bồi bổ sức khoẻ trước trận đấu
- Gà ta x 2 con (Bác gavuoncuchi tài trợ)
- 1 Con treo (Chưa biết làm gì? Anh em góp ỷ)
- Rắn
- Một tí hải sản Nha Trang tươi sống
- .....

+ Tham gia: Sân bóng gần Tiger Bia, đường Lê Văn Khương Q12 (Có gì allo em: 090 66 777 19)
1. Chú Tèo fake :))
2. Long dai ca
3. Austin
4. Hesovi
5. ibrahimmovic
6. davidtvt
7. Minhduc3979
8. Chung Tinh
9. Ảo
10. Shoponline
11. Sti (standby) Góp ít gụ Bến Te
12. Chipchipbui
13. a Thế - Q12
14. Thái - Q12
15. Hiền - Q12
16. Baothan
17. Tutucungmuc
19. CĐV 92
20. CĐV 88
.........
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
<span style=""color: #ff0000;"">Tinh thần OS khi tham gia, tất cả share đều trừ các em CĐV (Theo góp ý của đa số anh em) </span>
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Thông báo
Sáng mai, 9h30--->10h30, ae đội bóng có mặt tại quán SUSI - trên đường Lê Thị Riêng Q12
Giao hữu banh bóng vùng ven (mods có chuyển, xin cho tụi em vào Họp mặt nha, cảm ơn Mods)

Đối diện UB Quận nha, xe 4B đậu thỏai mái
Giao hữu banh bóng vùng ven (mods có chuyển, xin cho tụi em vào Họp mặt nha, cảm ơn Mods)

Ngã 3 đèn giao thông

Quán đây: SUSI

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Xong chầu cafe, cả đội kéo vào sân thi đấu: sân Thất Sơn

Nếu ae nào đến trể thì theo hình ảnh nhé...
Đi từ Mêtro (đừơng Lê văn Khương) đi chừng 3km là đến cây cầu Dừa 1, quẹo phải khi vừa qua khỏi cầu..

Đường vô sân thi đấu...

Qua cầu (4B vô thoải mái)

Nơi để xe 2B

...quẹo trái là nơi để 4B...đi thẳng là sân chính nha.

Sân mái che

Nền gạch mát

Mái tranh chống nóng

Bên cạnh là hồ cá (Cho câu luôn)

Có phục vụ Kara VIP (phòg máy lạnh) & Ngoài trời

Anh em chúng ta không di chuyển nha, chơi trọn gói. Ai mệt thì vô ca hát với CĐV, xong thì ra đá tiếp.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/7/10
330
1
18

mấy món đó mà đá thì sung lắm nha...........chắc từ đây đến t6....ở nhà ko đi đá banh lấy cota quá..........

ra quán làm hay sao vậy Đây dịch?

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52

Bùm, em đã có mặt :D:D

Hạng D
20/5/05
2.992