Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
đi đk thì về zin, e mới về zin nè các bác, xe ô a là suv đi đk gắn cái bậc bước chân lên cũng bị bắt về tháo
đi dk lúc nào cũng vậy mà bác, zin em nó sao thì dk phải như vậy. dk xong muốn tháo gắn gì lên cũng được hết

Hạng D
19/9/12
1.139
166
63
Cá nhân em thấy thì không đẹp vì Lexus có phong cách thiết kế "tròn trịa", em Cam mới đã "góc cạnh" rồi nên có độ lên giống Lexus thì nhìn nó kỳ lắm ạ......nhìn thoáng qua thì nó hay hay chứ nhìn kỹ một tí từ đuôi tới đầu thấy chẳng ăn nhập gì nhau..... :)

• Like
Reactions: nopainnogain
Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Cá nhân em thấy thì không đẹp vì Lexus có phong cách thiết kế "tròn trịa", em Cam mới đã "góc cạnh" rồi nên có độ lên giống Lexus thì nhìn nó kỳ lắm ạ......nhìn thoáng qua thì nó hay hay chứ nhìn kỹ một tí từ đuôi tới đầu thấy chẳng ăn nhập gì nhau..... :)
Cái này em công nhận bác nói rất chuẩn, Nhìn thoáng qua thì thấy oki, nhìn lạ. Nhìn kĩ thì quá nhiều chi tiết không hài hòa, có khi Cam đi phần Cam, Lé đi phần Lé.., Cam với Lé chẳng ăn nhập gì với nhau cả,hjhj

N7
Hạng D
27/10/13
1.723
652
113
44
USA
Designer của Camry thấy chiếc này chắc hẳn sẽ rất buồn, một sản phẩm tả pí lù Cam Lé…

SPO confirmed
Hạng C
16/6/10
973
257
43
Lương Sơn Bạc
Mấy cái này chắc làm bằng composit ở VN thôi,cá nhân e nghĩ thì ai cũng muốn thể hiện cá tính của mình nhưng khi đã chọn Camry thì ...cứ vậy mà đi:3dcuoi: Nhưng nếu độ thì e thấy cái mông này đẹp hơn,cũng lắp đèn hậu kiểu BMW cho Camry nhưng phần cản nó khác tí:3dsoccer:
Giật mình với Toyota Camry độ phong cách Lexus !

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: anniehoang
Hạng F
22/7/13
8.996
40.523
113
Đúng là cái đuôi không ăn nhập với cái đầu lắm, nhưng dám chơi dám làm cộng với việc bác chủ thấy đẹp là uki thôi!
Cá nhân em thấy đúng là vịt nó không thể biết thành thiên nga qua 1 bộ cánh được ạh!

Hạng B1
2/7/13
59
68
18
nhìn lai căn, mất đi vẻ nhã nhặn của camry, gầm quá thấp đi lại rất cực