Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
nhavaxe nói:
thanks các bác rất nhiều, vài dòng góp ý của các bác làm em ấm lòng, em về tới SG rồi chạy không tờ giấy lận lưng, vừa chạy vừa rung, ngày mai bắt đầu đi làm lại đống giấy tờ, nghĩ mà thấy oải. em đang phân vân không biết đăng báo hay tivi tìm lại thì bọn lấy bóp em nó có trả không, kiểu như vô tình nhặt được vậy, hix xui wa.
Em thấy bác nên làm lại hết thôi.Đăng báo với tv thì bác mất ở Đà Lạt,e nghĩ người ta nhặt dc cũng ko gửi vô SG cho bác đâu.

Hạng B2
27/12/09
266
9
18
69
HANOI
Dù sao cũng mừng là Bác đã về, làm lại bằng cũng nhiêu khê lắm . Bằng của em còn 1 tháng hết hạn, bị mất , họ gọi điện đúng mình ? ? giá tới bến lun . Tức mình, bỏ luôn, chờ xác minh, thi lại .....chờ mấy tháng..

Hạng C
4/4/07
991
1.285
93
SG -> Dalat -> SG
tvdien nói:
Dù sao cũng mừng là Bác đã về, làm lại bằng cũng nhiêu khê lắm . Bằng của em còn 1 tháng hết hạn, bị mất , họ gọi điện đúng mình ? ? giá tới bến lun . Tức mình, bỏ luôn, chờ xác minh, thi lại .....chờ mấy tháng..
làm lại mất thời gian lâu vậy hả bác, trong thời gian chờ cấp lại, cái giấy hẹn có dùng chạy được không bác.

Tập Lái
11/12/10
21
7
3
Ngoài cách liều hay nhờ bạn bè lái giúp thì k còn cách nào khác hả các bác...hjc, hỏi trước chắc ăn...