Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Hì, mới 44t thôi anh poorguy......quen rồi, kêu anh xưng mình quen đó giờ !! :)
Vậy bác được quyền xưng anh với em. Chúc bác tham gia hội Gentra - Chevrolet Aveo vui vẻ.

• Like
Reactions: uybao
Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Hì, mới 44t thôi anh poorguy......quen rồi, kêu anh xưng mình quen đó giờ !! :)
Bác này cũng thuộc dạng lão làng rồi đây . Em thấy mọi người chơi trong OS không phân biệt tuổi tác bác ui .. em toàn xưng bác với em , cũng không quan tâm là người kia lớn hơn hay nhỏ hơn mình bác ui .

Hạng B2
21/10/14
281
280
63
54
Bác này cũng thuộc dạng lão làng rồi đây . Em thấy mọi người chơi trong OS không phân biệt tuổi tác bác ui .. em toàn xưng bác với em , cũng không quan tâm là người kia lớn hơn hay nhỏ hơn mình bác ui .

Yeah bác beerguy, vậy cho khỏe bác nhỉ......chúc ae ngày mới vui vẻ !!:)

Hình ảnh mới thi "Nhà sáng Chế" mùa 2, 2014 ngày Giải Phóng Thủ đô 10/10, với sản phẩm BỘ GỘI XẢ CƠ ĐỘNG KHÉP KÍN cùng MC HỒNG PHÚC, ba vị Giám khảo Hà Thắng, Trương Lương Trương Lý Hoàng Phi :) trong trường quay S14 Đài truyền hình VN :

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
21/10/14
281
280
63
54
Còn sớm mà, hơn 3 tuần nữa lận, hôm offline bàn cho xôm.....:)

Hạng B2
1/10/14
121
112
43
Còn sớm mà, hơn 3 tuần nữa lận, hôm offline bàn cho xôm.....:)
Bác nói đúng, hì hì, khoảng tầm thứ 7 tuần tới 8/11, hội mình off là đẹp.

Các bác nhà mình ai biết địa điểm nào hay hay thì đề xuất ==> mọi người tham khảo, bàn bạc để off nhé.

Theo em có 3 tiêu chí quan trọng để quyết định số lượng thành viên tham gia off:
A/ Tổng thời gian của buổi off: nếu tinh thần của buổi off ít thời gian thì khả năng mọi người sẽ thu xếp được công việc và tham gia dễ dàng hơn.
B/ Độ hấp dẫn của điểm đến: dịch vụ + giá cả + thức ăn...
C/ Chỗ đậu xe và view: phải có chỗ đậu được ít nhất 5-6 em AVEO nhà mình nhé.

Em còn nhỏ, nông cạn, ít đi xa... xin viết trước, các đại ca bổ sung nhé.

1/ Cafe ROSE 3/2
a) Thu xếp 1-2 tiếng là có thể chay ra tham gia được.
b) Dịch vụ bình thường + giá tốt.
c) Chỗ đậu xe: mênh mông. View: chấp nhận được.

2/ Ăn sáng Văn Thánh
a) Thu xếp khoảng 3 tiếng là có thể chay ra tham gia được.
b) Dịch vụ bình thường + giá chấp nhận được.
c) Chỗ đậu xe: mênh mông. View: đẹp.
(ưu điểm: thỉnh thoảng muốn ăn sáng xa xa, đổi gió, lôi theo vợ con cũng được (mấy bà ngồi tám, mấy đứa nhỏ ngồi thả bánh mì cho cá ăn, mấy ông thì ăn sáng cafe...)

3/ Ăn trưa Bò Củ Chi:
a) Thu xếp 1 buổi sáng đến 2g trưa là có thể tham gia được. Bao gồm: cafe dọc đường, di chuyển, ăn nhậu...
b) Thức ăn ngon + giá hợp lý.
c) Chỗ đậu xe: được. View: tạm.
..............................................................
Các bác bổ sung để menu off của hội mình thêm phong phú. Tùy tình hình từng đợt off mà chúng ta sẽ chọn món trong menu.... :)

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Trong một sân chơi tập thể gồm nhiều thành viên, đa tuổi, đa thành phần, đa...và đa....và đa thì lòng tự giác, tính tự nguyện, hiểu - nhường nhịn - thông cảm làm điểm chính để hội nhà mình tồn tại bền vững - lâu dài & phát triển. Em đã từng mong như vậy nhưng có nhiều lý do nên cũng khó vẹn toàn.
Thôi thì lang man quá. Theo em off cà phê là định kỳ, tới hẹn anh chị em lại gặp nhau để gặp gỡ, chém gió bàn thảo về các vấn đề thời sự chim chuột.
Off Ken/ Off xa thì thành viên đề xuất, chọn địa điểm, ngày tháng..........lên chương trình. ACE đăng ký.......đóng "quyết tâm" .....tới ngày là lên đường. Việc mong đầy đủ các thành viên hội sẽ khó xảy ra nên chỉ mong càng nhiều thì càng tốt còn không thì có bấy nhiêu ta chơi bấy nhiêu.
Thôi em nhiều chuyện tí, xin phép chạy lòng vòng nhường sân cho các bác.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Bác nói đúng, hì hì, khoảng tầm thứ 7 tuần tới 8/11, hội mình off là đẹp.

Các bác nhà mình ai biết địa điểm nào hay hay thì đề xuất ==> mọi người tham khảo, bàn bạc để off nhé.

Theo em có 3 tiêu chí quan trọng để quyết định số lượng thành viên tham gia off:
A/ Tổng thời gian của buổi off: nếu tinh thần của buổi off ít thời gian thì khả năng mọi người sẽ thu xếp được công việc và tham gia dễ dàng hơn.
B/ Độ hấp dẫn của điểm đến: dịch vụ + giá cả + thức ăn...
C/ Chỗ đậu xe và view: phải có chỗ đậu được ít nhất 5-6 em AVEO nhà mình nhé.

Em còn nhỏ, nông cạn, ít đi xa... xin viết trước, các đại ca bổ sung nhé.

1/ Cafe ROSE 3/2
a) Thu xếp 1-2 tiếng là có thể chay ra tham gia được.
b) Dịch vụ bình thường + giá tốt.
c) Chỗ đậu xe: mênh mông. View: chấp nhận được.

2/ Ăn sáng Văn Thánh
a) Thu xếp khoảng 3 tiếng là có thể chay ra tham gia được.
b) Dịch vụ bình thường + giá chấp nhận được.
c) Chỗ đậu xe: mênh mông. View: đẹp.
(ưu điểm: thỉnh thoảng muốn ăn sáng xa xa, đổi gió, lôi theo vợ con cũng được (mấy bà ngồi tám, mấy đứa nhỏ ngồi thả bánh mì cho cá ăn, mấy ông thì ăn sáng cafe...)

3/ Ăn trưa Bò Củ Chi:
a) Thu xếp 1 buổi sáng đến 2g trưa là có thể tham gia được. Bao gồm: cafe dọc đường, di chuyển, ăn nhậu...
b) Thức ăn ngon + giá hợp lý.
c) Chỗ đậu xe: được. View: tạm.
..............................................................
Các bác bổ sung để menu off của hội mình thêm phong phú. Tùy tình hình từng đợt off mà chúng ta sẽ chọn món trong menu.... :)
8/11 of là hợp lý, còn đi đâu cũng đc, có điều em phải 9h30 mới ra đc, hic