Tập Lái
14/6/14
24
15
8
48
Đà Nẵng là thành phố tuyệt vời, nay còn tuyệt vời hơn.
Camera hành trình là thế nào ạ? Ghi lại hành trình của mình hả các bác? Ghi được nhiều không?

Tập Lái
22/12/12
44
40
18
thuexengay.com
không biết bán 4 cái lốp xe lời nhiều không mà emvao thay tặng luôn cái camera, lúc đầu tưởng nhầm, em hỏi lại, mấy bác đó nói không đúng rồi anh, còn chúc mình lên đường vui vẻ nữa, cảm thấy thích cái này rồi đó nghe

Hạng B1
22/12/12
59
37
18
Tuyệt, thế là có địa điểm tin tưởng để ghé nếu có lái ngang qua đây rồi. Giờ em cũng hay đi du lịch qua Đà Nẵng lắm, ở đây tuyệt. Tiện đi du lịch nhiều nơi, thành phố khá văn minh, an toàn và người dân ở đây cũng rất thân thiện nữa :D
mình cũng thích lắm luôn, Đà Nẵng là khu du lịch phải nói là tuyệt vời, nhất là dịch vu của nó tốt mà giá rất ok nữa, không có tình trạng chặt chém như Vũng Tàu

Tập Lái
6/6/14
45
13
8
54
uhm, phải công nhận Đà Nẵng hay vậy chứ. như Singapo đó, đẹp nữa, kế bề bữa, ăn nhậu là hết bài luôn các bác hỉ

Tập Lái
16/6/14
4
0
1
50
không biết bán 4 cái lốp xe lời nhiều không mà emvao thay tặng luôn cái camera, lúc đầu tưởng nhầm, em hỏi lại, mấy bác đó nói không đúng rồi anh, còn chúc mình lên đường vui vẻ nữa, cảm thấy thích cái này rồi đó nghe

Không lấy camera có được giảm bớt tiền không ta?

Tập Lái
15/6/14
33
6
8
ui chao, chương trình quà tặng này kết thúc ngày 9/12 ư? sắp đến rồi còn gì??

• Like
Reactions: HoangMer
Tập Lái
2/6/14
45
36
18
44

Người Đà Nẵng dễ thương lắm bác ơi, hôm trước ra ĐN chơi, em cũng được anh bạn dẫn đi, trong autocare mình đúng là thượng đế luôn "cơm bưng nước rót", nói năng lễ phép nhỏ nhẹ, ngồi phòng chờ mà được xem tận cảnh người ta sửa chữa, sửa chữa hay thay thế gì cũng đều hỏi ý mình trước chứ không lầm lầm mà làm như mấy nơi khác đâu, mình không đồng ý họ cũng vui vẻ nhiệt tình, yêu Đà Nẵng ghê!

• Like
Reactions: nuocuong
Tập Lái
14/6/14
15
2
3
46
Sắp tới em chạy oto ra Đà Nẵng, em cần chỗ để bão dưỡng, Autocare Đức Minh này đáng tin cậy không vậy a?

Tập Lái
2/6/14
45
36
18
44
Chỗ này đàng hoàng bác ạ, em là khách phương xa, đặc giọng miền nam mà cũng không có chuyện lạ mặt chặt tiền đâu ạ.
Người ta sửa chữa gì, tháo máy chỗ nào bác đều có thể theo dõi qua camera nên không có chuyện qua mặt khách hàng. Được cái kiểm tra xe miễn phí nên dù bác không bị hư hỏng gì thì cũng nên vào kiểm tra xe để đi đường xa cho an toàn.

• Like
Tập Lái
22/12/12
28
14
3
Chỗ này đàng hoàng bác ạ, em là khách phương xa, đặc giọng miền nam mà cũng không có chuyện lạ mặt chặt tiền đâu ạ.
Người ta sửa chữa gì, tháo máy chỗ nào bác đều có thể theo dõi qua camera nên không có chuyện qua mặt khách hàng. Được cái kiểm tra xe miễn phí nên dù bác không bị hư hỏng gì thì cũng nên vào kiểm tra xe để đi đường xa cho an toàn.
của mấy công ty nước ngoài thì ok rồi, tuy giá có hơi cao nhưng mà đi kèm chất lượng

• Like