Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Khuya hom qua chạy về mệt quá và vì k quen chạy đêm nên hoa mắt suýt nữa đâm vào mấy ô kẹ cagt mấy chả hết hồn vì xe em thay vì giả khùng chạy thẳng như xe khác thì xe em lại đâm thẳng vào cây đèn pin mấy chả đang cầm rọi bỉen số xe Lưu thông .CAGT dong Nai de thuong thiet.. Tuy hết hồn mà vẩn cho em đi tiếp. Sự that là e chay rát chậm, may nhờ mấy ổng soi đèn soi biển số tìm xe chạy quá tóc độ nên e chói mắt súyt nữa là có chuyện lạ lên báo. Đa vậy còn xuống xe xin mấy chả nước uống. E củng sợ e luôn...
Bác cho e xin mai mốt để ngừ khác chạy chỉ cần ngồi 1 bên mở mạng vô thớt này tám.

• Like
Reactions: truong195
Hạng B1
26/10/13
73
63
18
Cá sấu hoa cà
Đây là cái lỗ mũi xe mình
View attachment 167103

Đây là cái đã gần hoàn thành, chỉ cần sơn và làm một số tiểu tiết nữa
View attachment 167104
Mình làm cho nó nổi lên chứ ko phẳng,
cả cặp chờ sơn nè
View attachment 167106

Giờ muốn làm xe tín phải gở 2 cái lỗ mũi ra mình làm trước, chứ giờ đặt cái này đang kẹt ko biết chừng nào mới đặt về được. Còn phải sơn lại vì khi cưa nó từ lưa hết. Mà có tính giữ jin ko
@
mình làm cái lưới ở dưới cản luôn nên hạ cản luôn . Để mai mình sơn xong ráp lại rồi chụp hình lại cho xem. Chứ chỉ có 2 cái lỗ đó thì 5 phút.... Được cái.... Vì chỉ bẩy mấy con ốc nhựa thôi mà

Đẹp quá anh Phan ui, e là e thích ùi đó, mà sợ phá zin quá^^

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Rồi, chuyển sang trào lưu đổi màu trên bàn phím, ngon thì làm đi, .... Mình ngóng.......
Theo mình đã đổi màu thì đổi cho độc, ko thì thôi, chứ trắng rất thường... Hiện tại xanh đọt chuối chưa có...... Xanh võ dưa có rồi,....

Hạng C
26/1/10
888
1.630
93
Rồi, chuyển sang trào lưu đổi màu trên bàn phím, ngon thì làm đi, .... Mình ngóng.......
Theo mình đã đổi màu thì đổi cho độc, ko thì thôi, chứ trắng rất thường... Hiện tại xanh đọt chuối chưa có...... Xanh võ dưa có rồi,....
Xanh đọt chuối chắc phải qua Thailan chuyển giới luôn quá ! Hôm bửa bàn với cha grandis ok thấy cũng khoái quá ! Ý ong rbx chắc nói tui với cha sơn quăng bom ah !? Ae tụi tui bàn vụ này cũng mấy ngày qua rồi ! Cứ cho là tui khùng cũng dc !
@grandis ok : cùng làm nhé !?

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Xanh đọt chuối chắc phải qua Thailan chuyển giới luôn quá ! Hôm bửa bàn với cha grandis ok thấy cũng khoái quá ! Ý ong rbx chắc nói tui với cha sơn quăng bom ah !? Ae tụi tui bàn vụ này cũng mấy ngày qua rồi ! Cứ cho là tui khùng cũng dc !
@grandis ok : cùng làm nhé !?
Mình thì ko ý quẳng bơm, nhưng thà cái xe 500 chai chơi đở tiếc hơn, còn 700-800 chai, cái màu đang ok lại đi đú..
nếu muốn mua bảo hiểm rồi binh chắc tốn chừng 15 chai... Chứ tự chơi thì chắc 30 chai á..

Hạng C
26/1/10
888
1.630
93
Mình thì ko ý quẳng bơm, nhưng thà cái xe 500 chai chơi đở tiếc hơn, còn 700-800 chai, cái màu đang ok lại đi đú..
nếu muốn mua bảo hiểm rồi binh chắc tốn chừng 15 chai... Chứ tự chơi thì chắc 30 chai á..
Uh ! Nghe Ong son nöi là 30tr á ! Bao luôn doi giay to ! Hi