Hạng B2
Em cũng từng bị xxx thổi vào khu vực Tân Phú nói em quá tốc độ, xong móc Ipad cho xem thì ra tốc độ hiển thị là 55/50, không có tọa độ gì hết nha các anh.
Sau đó xxx đòi ghi biên bản, em ok anh ghi cho em cái biên bản em đi đóng phạt.
xxx lại nói thôi vượt ít quá, khỏi biên bản, nhắc nhở "tí chút".
Em nói em chạy kỹ theo biển báo, nếu anh muốn biên bản thì cứ ghi biên bản, còn không thì anh cho em đi.
Thế là xxx nói "thôi, anh đi đi"

Hạng F
7/8/17
7.495
10.207
113
Chắc nó chủ yếu kiếm chát xe k có cc thôi. Xe có cc vẫy vào ăn chửi cho sấp mặt ra :eek:

Hạng B2
5/5/18
214
69
28
38
E mới bị hôm 28/1,e đòi bb thì a ấy nói cho đi....hài vãi

Hạng B1
19/3/17
73
78
18
34
Ho Chi Minh City
Ồ, em bị ngày 29/1, nó báo 68/60, đoạn cho phép 60km/h ngay từ Dầu Dây, cũng cho coi hình Ipad nhưng không có tọa độ, lúc đó em cũng không dám chắc mình có đạp lố hay không vì lúc đó đang nói chuyện với người nhà, nhưng em khẳng định đã từng đi Đà Lạt 4 lần và đây là lần đầu tiên vi phạm tốc độ trong cuộc đời lái xe của em (em luôn tâm đắc chạy đúng theo biển báo). Người nhà không muốn mất thời gian nên cưa đôi với nó cho nhanh, mất 3 xị, sau này phải gắn cam quay cả táp lô xe mới được.

Một lưu ý là có rất nhiều nhiều xe con bị bắt.

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
Em bị trước bác 3 ngày cũng ngay chỗ đó (dốc Mơ), e chạy cỡ 45km do biết trước đoạn này có mấy sấy, vậy mà vẫn lên hình 79/50 nét căng mới bựa, xem qua ipad nhé, hình chụp từ phía sau, trong lề phải chụp ra, e cũng hơi bị bất ngờ, ko tin vào mắt mình là lên đến 79, e bò từ ngã 3 dầu dây dài đến dốc Mơ nên ko có chuyện bắn ngoài khu dân cư.
p/s: xe em sedan biển số Nam kì lục tỉnh.

Hài hước các xe đều bị bắt lỗi chạy quá 72km/h tại địa phận Đồng Nai

Attachments

Hạng B1
19/3/17
73
78
18
34
Ho Chi Minh City
Em bị trước bác 3 ngày cũng ngay chỗ đó (dốc Mơ), e chạy cỡ 45km do biết trước đoạn này có mấy sấy, vậy mà vẫn lên hình 79/50 nét căng mới bựa, xem qua ipad nhé, hình chụp từ phía sau, trong lề phải chụp ra, e cũng hơi bị bất ngờ, ko tin vào mắt mình là lên đến 79, e bò từ ngã 3 dầu dây dài đến dốc Mơ nên ko có chuyện bắn ngoài khu dân cư.
p/s: xe em sedan biển số Nam kì lục tỉnh.

View attachment 1836570

Đúng mấy đồng chí đó rồi nha bác, cuối cùng sao bác?

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
Đúng mấy đồng chí đó rồi nha bác, cuối cùng sao bác?
Cuối cùng em được quan tâm hỏi thăm quê quá vợ con công việc các kiểu.... xong e xuống mua mấy ổ bánh mì. Hài một nỗi là em vừa chạy vừa bò mà vẫn là 79. Cung đường này em đi ko dưới 2 chục lần cả 2b và 4b, ko thể có chuyện chạy quá tốc độ cho phép.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
27/11/17
686
418
63
55
Cái này xưa rồi, anh em công nghệ chắc biết rõ
Cầu cho chúng lên thiên đường thôi

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
Cái này xưa rồi, anh em công nghệ chắc biết rõ
Cầu cho chúng lên thiên đường thôi
Hài cái là xưa nay e yên tâm chạy do chắc chắn rằng không quá tốc độ, giờ chơi giăng bẫy giữa đường kiểu này khó đỡ quá.