Tập Lái
22/5/15
2
2
3
31
Em cũng hay đi ngang đây. Thường em thấy 1 chốt ngay đầu đường Phan Đình Giót, hay bắt phụ nữ. Em không rõ là lỗi gì, hình như là canh me ai chủ quan vượt đèn đỏ từ hướng Hoàng Văn Thụ sang. Nhưng em thấy bắt hầu hết là nữ giới nên cũng thấy lạ. Bác nào có info vô confirm giúp.
Còn lò thứ 2 thì em chưa thấy bao giờ, bác solo10487 vô chỉ giúp để anh em nắm thông tin được ko ạ.
Chốt còn lại là ngay trung tâm quản lý bay miền Nam đó bác

• Like
Reactions: andrewjchan
Hạng C
26/9/12
856
305
63
Em cũng hay đi ngang đây. Thường em thấy 1 chốt ngay đầu đường Phan Đình Giót, hay bắt phụ nữ. Em không rõ là lỗi gì, hình như là canh me ai chủ quan vượt đèn đỏ từ hướng Hoàng Văn Thụ sang. Nhưng em thấy bắt hầu hết là nữ giới nên cũng thấy lạ. Bác nào có info vô confirm giúp.
Còn lò thứ 2 thì em chưa thấy bao giờ, bác solo10487 vô chỉ giúp để anh em nắm thông tin được ko ạ.
Lò 1 ngay gần trc cổng của QK7 bắt xe máy vượt đèn đỏ từ HVT về, trước đây chỗ này có biển báo cho xe máy đi thẳng khi đèn đỏ nhưng hiện nay bỏ rồi bác. Nên một số người dân không để ý vẫn cứ đi thẳng khi đèn đỏ nên các anh lụm, không riêng gì phụ nữ, người già, vượt là hốt hết bác ạ.
Lò 2 cách 100m, góc hơi khuất vừa hết khúc cua từ Phổ Quang ra PĐG, lò này chủ yếu bắt lỗi không xi nhan phải từ Phổ Quang ra PĐG.
--> 02 lò hoạt động tác chiến độc lập.

• Like
Reactions: andrewjchan
Hạng B1
13/6/15
53
45
18
43
chính xác 2 chốt này cách nhau khoản 100m.thấy bắt toàn phụ nữ.Nhìn cay mắt