Hạng B2
5/8/13
112
176
43
Khoảng 6h45 tối nay (11/07), em có dịp đi ngang qua cái lò bánh mì chỗ đường Hồng Bàng, chuyên đón các xe từ Lý Thường Kiệt quẹo trái sang Hồng Bàng. Lò này thì đã quá nổi tiếng trên đây nên em không cần bàn thêm. Tuy nhiên, em vừa chạy qua khỏi ngã 3 Hồng Bàng với Tản Đà thì thấy có 1 'lò bánh mì' nữa. Cả hai lò đều đang hoạt động hết công suất. Số lượng xe máy bị bắt rất nhiều, ô tô cũng có vài chiếc.
Vậy mong các bác đi ngang đoạn này cẩn thận, hai 'lò bánh mì' mà cách nhau chỉ chừng hơn 100m là chuyện ít gặp.

bmd confirmed
Hạng B2
10/1/12
184
159
43
Chắc sắp sụp rồi hay sao mà làm như kiểu hốt cú chót vậy ta :D

có thể lắm bác ạ. Có khi SG sẽ làm giống BH là vào năm 2017 sẽ không còn chuyện csgt ra đường phạt như này nữa mà sẽ chuyển sang hết hình thức phạt nguội.

Hạng B2
5/8/13
112
176
43
Hồi sáng đoạn svd QK7 cũng có 2 chốt cách nhau 100m
Em cũng hay đi ngang đây. Thường em thấy 1 chốt ngay đầu đường Phan Đình Giót, hay bắt phụ nữ. Em không rõ là lỗi gì, hình như là canh me ai chủ quan vượt đèn đỏ từ hướng Hoàng Văn Thụ sang. Nhưng em thấy bắt hầu hết là nữ giới nên cũng thấy lạ. Bác nào có info vô confirm giúp.
Còn lò thứ 2 thì em chưa thấy bao giờ, bác solo10487 vô chỉ giúp để anh em nắm thông tin được ko ạ.