Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
10/12/12
31
31
18
Hi hi...

Bác Khoa ơi, áo em quên không đăng ký nên bây giờ mặc không vừa. Em đang giữ 2 áo size L, bác có thể đổi giúp em 1cái size M và một cái size XXl được không ạ. Bác cho em biết địa chỉ để đổi và nộp hộ chiếu trước luôn. Cám on bác.

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Hi hi...

Bác Khoa ơi, áo em quên không đăng ký nên bây giờ mặc không vừa. Em đang giữ 2 áo size L, bác có thể đổi giúp em 1cái size M và một cái size XXl được không ạ. Bác cho em biết địa chỉ để đổi và nộp hộ chiếu trước luôn. Cám on bác.

Có thể đổi lại được bác nhé, ngày đi hoặc sang đầu tuần bác gặp em để đổi lại nhé./

Tập Lái
30/6/14
10
0
1
Có thể đổi lại được bác nhé, ngày đi hoặc sang đầu tuần bác gặp em để đổi lại nhé./
Bác Khoa ơi, mình cũng muốn xin đổi size áo (có đăng kí size rồi nhưng vì size áo này to hơn bình thường).
Mình xin đổi 1 cái XL và 1 cái M thành 2 cái size S.
Bác nhắn dùm địa chỉ mình đến, trước ngày đi nha bác.
Cám ơn bác Khoa.

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Bác Khoa ơi, mình cũng muốn xin đổi size áo (có đăng kí size rồi nhưng vì size áo này to hơn bình thường).
Mình xin đổi 1 cái XL và 1 cái M thành 2 cái size S.
Bác nhắn dùm địa chỉ mình đến, trước ngày đi nha bác.
Cám ơn bác Khoa.

Em sẽ kiểm tra lại số lượng size S còn không rồi em báo cho bác nhé./

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
THÔNG BÁO ĐỊA ĐIỂM TẬP TRUNG VÀ GIỜ XUẤT PHÁT

Chào các bác,
Em xin thông báo thời gian và địa điểm tập trung của chúng ta xuất phát như sau:
Thời gian: từ 4h đến 4h30 sáng ngày 30/08 tại Maximark Cộng Hòa.
Trân trọng.
KevinPak

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
THÔNG BÁO GÔM PASSPORT TRƯỚC 2 NGÀY XUẤT PHÁT.
Nhầm thuận tiện cho việc đóng dấu Passport và giấy tờ xe tại cửa khẩu Bavet các bác vui lòng gửi Passport về Hội Quán Os trước 2 ngày khởi hành giúp em (tức ngày thứ 5)./

2 địa điểm nhận Passport:
# 1: Mercedes-Haxaco Hàng Xanh
Số 10 Điện Biên Phủ, Phường 15, Quận Bình Thạnh
Gặp anh Vĩnh Nam: 0903673737

# 2: Hội Quán Os
Số 174/8 Đường Số 15, Phường Tân Quy, Quận 7 (vừa xuống cầu kênh tẻ đến đèn xanh/ đỏ đầu tiên quẹo bên trái và chạy thẳng đến ngã tư Lê Văn Lương - Số 15 gọi cho em để hướng dẫn tiếp >> tới ngã 4 này là tới nơi rồi).
Gặp Khoa: 0934 161616

Trân Trọng.
KevinPak

Status
Không mở trả lời sau này.