Hạng C
18/10/10
788
50
28
33
L.M.H nói:
em cũng tết này làm chuyến . Kia Morning số tự động đi nổi ko mấy anh 
Vô tư đi bác, em chạy bán xuyên Việt với Matiz nè bác.
Huế....

Hành trình từ Sài Gòn đi Đà nẵng.

Vinpearl Nha Trang....

Đà Lạt.....

Tập Lái
23/1/14
46
18
8
Rất hữu ích để tham khảo cho các chuyến đi của mình, thanks các bác

Hạng B2
6/4/07
358
49
28
46
Saigon
www.carmen.vn
Tết năm trước em ra Huế thấy rất nhiều xe biển số 51A.... nhưng năm nay mùng 4 ra lại chỉ gặp chưa đến 10xe, chắc năm nay nghe nói lạnh nên các bác không dám đi xa nhỉ ?

Tập Lái
31/8/13
6
3
3
Em tính về Đà nẵng ngày 26-27 Tết, vào lại ngày 6-7 Tết, mới kinh nghiệm chạy xe 6 tháng, chạy 5 lần 150km. Em lo 2 vấn đề:
- Kinh nghiệm như thế chạy 950km ổn không?
- Đường đi dịp đấy có an toàn không vì xe khách chắc chạy ẩu lắm.
Chặng nào em cũng đi 2 ngày, nghỉ tại Nha Trang. Nhờ các bác tư vấn, em cảm ơn!

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Tết này định đi Đà Nẵng bằng xe nhà, không biết đường sá dạo này thế nào? Bác nào đi gần đây cho biết đường sá sửa xong đến đâu rồi... Cám ơn nhiều nhiều

Hạng B1
6/3/15
77
79
18
Theo lịch của bác:
Ngày 1: SG-NT (450km)
Ngày 2: NT-Hội An (530km)

Lúc đầu em cũng tính như bác nhưng nghĩ lại: ngày đầu xuất phát còn sung sức nên tận dụng đi chặng đường dài hơn, có thể là dài nhất trong suốt hành trình. Những ngày sau đó do thấm mệt và thời gian hạn chế nên em rút khoảng cách dần. Ngay cả lượt về em cũng sắp xếp thời gian tương tự để giữ sức cho cả gia đình (vì có trẻ em).

Chào các bác, cứ thấy đi chơi là e thích và lại giơ tay phát biểu. Với e khi đi xa thì ngày đầu tiên cơ thể chưa thích ứng nên chạy ít hơn những ngày tiếp theo, như chạy rà ý, e đã xuyên Việt, đi xa rồi. Ngày đầu hơi mệt chắc nhớ vợ, nhớ nhà, còn những ngày cuối lại không muốn về, đi tiếp đi nữa. Cái gì ám thế nhỉ ? chắc do OS.
Quên, sắp tết rồi e không thấy bàn nhau lập đoàn ra Bắc ăn tết ? các bác không muốn da trắng hơn tý à ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Chào các bác, cứ thấy đi chơi là e thích và lại giơ tay phát biểu. Với e khi đi xa thì ngày đầu tiên cơ thể chưa thích ứng nên chạy ít hơn những ngày tiếp theo, như chạy rà ý, e đã xuyên Việt, đi xa rồi. Ngày đầu hơi mệt chắc nhớ vợ, nhớ nhà, còn những ngày cuối lại không muốn về, đi tiếp đi nữa. Cái gì ám thế nhỉ ? chắc do OS.
Quên, sắp tết rồi e không thấy bàn nhau lập đoàn ra Bắc ăn tết ? các bác không muốn da trắng hơn tý à ?
Wow. Em cũng xin giơ tay phát biểu mỗi khi nghe đi chơi:3dquaytay:
Cam giác của em ngược lại hoàn toàn vs bác- tuy có trẻ em nhưng em đã thiết kế cái giường nên các F1 đều khoẻ.

• Like
Reactions: QUANGHD