Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
16/11/09
1.980
590
113
Em hóng thớt. Bác nào có thông tin giao dịch, cho em biết nhé. Thanks!

Tập Lái
24/12/10
45
39
18
Cũng có chỗ ngấp nghé nước khi triều cường. còn phần lớn thì ko bị
có bác nào nằm vùng khu này cho thêm thông tin chi tiết với ạ

Hạng B1
Em tuần chỉ có khoảng 4 ngày là ở đây thôi, có gọi là nằm vùng được không nhỉ?
Khu này thì không ngập nhé mấy bác, nhưng khi nước lên cao thì đầu đường vào khu A thì thấy có nước bị ngập lên. chỉ thế thôi. Bác nào muốn biết thông tin gì thêm thì em trả lời luôn thể

Tập Lái
13/10/13
15
57
13
45
Cũng có chỗ ngấp nghé nước khi triều cường. còn phần lớn thì ko bị
có bác nào nằm vùng khu này cho thêm thông tin chi tiết với ạ

Em mới về khu này nửa năm. Nói chung là không ngập.
- chỗ trước cửa nhà Johnny Trí Nguyễn thì thỉnh thoảng triều cường ngập ngoài đường khoảng 2h là rút, nước không vô tới nhà, lấp xấp ngoài đường thôi
- ngoài đường Nguyễn hữu thọ tuần trước bị ngập trieeuf cường nhưng đường đó sẽ nâng. Em thấy cốt nền cầu, và cống thoát nước cao lắm, cao 50cm so với nền đường hiện tại là ít

Hạng B1
19/11/11
64
879
83
Hôm đỉnh triều cường đợt rồi đường NHThọ bị ngập sâu ko bác? Còn Lê Văn Lương nếu đi từ cầu sắt từ NVLinh thì sao bác? Có bị ngập đợt rồi luôn ko? Ko biết bên nào bị ngập sâu hơn nhỉ? Và sâu khoảng bao nhiêu?

Mình nghe người bạn nói là NHTho ngập từ NVLinh đến Phú Hoàng Anh. Tuy nhiên phía lề bên Kim Long - Ngân Long ít bị hơn bên New Saigon/Làng ĐH.

Tập Lái
13/10/13
15
57
13
45
Hôm đỉnh triều cường đợt rồi đường NHThọ bị ngập sâu ko bác? Còn Lê Văn Lương nếu đi từ cầu sắt từ NVLinh thì sao bác? Có bị ngập đợt rồi luôn ko? Ko biết bên nào bị ngập sâu hơn nhỉ? Và sâu khoảng bao nhiêu?

Mình nghe người bạn nói là NHTho ngập từ NVLinh đến Phú Hoàng Anh. Tuy nhiên phía lề bên Kim Long - Ngân Long ít bị hơn bên New Saigon/Làng ĐH.

Hôm đỉnh triều cường vừa rồi NHT ngập sâu phết bác ạ. ( xe hơi thì k sao, xe máy có một số phải dắt bộ) Em không đi bên LVL nên không biết thế nào.

Bạn bác nói đúng đấy. Nhưng hình như họ đang nâng đường, mấy hôm ny em thấy khúc GS city đang làm đường, nâng cao nền

Hạng B1
2/8/09
90
64
28
Hôm triều cường đó bị nặng, do Nguyệt Thực Toàn phần, Phú Mỹ Hưng cũng còn ngập nữa là :(.

Status
Không mở trả lời sau này.