Tập Lái
24/10/14
15
15
3
48
khi nao bị chỉ gậy , bác nói tui ghe mua đôi giày , đi tren cầu thì chay lane ngoai thôi
Hướng đường Nguyễn văn Luông - Hậu Giang . Nay đã gắn bản cấm rẻ trái . Nhiều bác lâu ngày ko đi Rất dễ bị dính . xe taxi đi quen mà còn ko biết nên qẹo bị dính quá trời

Và đặc Biệt lưu ý : Đi hướng Hậu Giang về Minh Phụng . Chỉ Nên đi hàng 1 thôi nhé . Dạo này hay bị đèn đỏ lâu Nên hàng xe chạy chậm . Bác nào nóng máu cho xe vượt phải thì Vừa chạy qua Cầu Hậu Giang sẽ có 1 chú xxx Đứng ngay ở tiệm Giày Long Thành Hoắc vào ngay . Thấy có rất nhiều xe bị bắt .
Chúc anh em đi đường thuận lợi nhe !

Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Mấy thằng xxx ko lo hướng dẫn, chỉ canh me 4b quẹo trái là như con chó đói lâu ngày chạy ra đớp thôi. Các bác cẩn thận, đi mấy con đường lạ thì nhớ để ý biển báo, dù có chậm chút, gây kẹt xe cũng mặc kệ, còn hơn làm mồi ngon cho mấy con xxx đó.còn lỡ bị hốt thì nhớ ko chấp hành biển báo, phạt 100-200 k thôi nhé, đừng nghe bọn nó hù doạ.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Ngay đầu giao lộ Hậu Giang - NVL em nhớ làm gì có biển 412 nào đâu vì vậy qua cầu Hậu Giang đi lane trong vẫn đúng luật chứ nhỉ?
ăn hiếp đc ai thì ăn hiếp đó mà

Tập Lái
26/6/14
16
5
3
34
Ho Chi Minh City, Vietnam
Hôm qua chạy ngang qua Nguyễn Văn Luông - Hậu Giang . Thấy 1 chú cũng 4x chạy con Fortuner bật đèn xe nhan rẽ trái , 2 chú xxx đứng chờ sẵn. Mình Thấy vậy chạy ngang bấm kèn in ỏi , ra hiệu kiu đi thẳng . Chú đó hiểu ý chuyển hướng đi thẳng . hehe

• Like
Reactions: Tuan Mai
Hạng B2
26/12/13
457
371
63
Quận Bình Tân
Chỗ này chuyên bắt xe rẽ trái vào hậu giang gâu kẹt xe ngay ngã tư, đầu ngã tư có phân cách cứng mà các chú bặt xe đậu ngay đó mới ghê, mỗi lần đi ngang qua thấy bực bội,

Tập Lái
23/2/14
30
13
8
Tháng rồi chở F1 đi chích ngừa đi lane giữa trên cầu lúc xuống cầu bị vịn lại tốn 2 ổ bành mì, gấp đi quá cũng không hỏi tại sao