Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Help Camry le 2007

Hạng D
21/3/08
4.831
4.328
113
hcm
Không có thì chỗ đó rất nóng phỏng tay, và nếu có thì chỗ đó cũng sẽ phỏng tay :eek: nhưng cũng tránh được chuyện nếu nhiên liệu bắn vào đỡ thành lửa, dù khá hiếm!

Tập Lái
3/11/13
16
11
3
@PHONG NGUYỄN @ HoangBr: hai bác nhìn kỹ lại cái cổ bô này lại 1 lần nữa đi, cùng động cơ 2AZ-FE nhưng 2 cổ bô này khác nhau đó bác (chú ý vị trí bắt cảm biến A/F). Camry Mỹ cùng động cơ 2AZ đời đầu có tấm cách nhiệt nhưng cổ pô khác (A/F lắp ngang) ,2AZ,2AR đời sau không cách nhiệt và cổ pô khác (A/F lắp đứng). Cái hình bác Lê Minh Tài up lên là của 1AZ-FE Camry 2.0 Đài Loan đó (nắp đậy máy màu đen còn nắp đậy màu trắng là Camry VN) ! Bác muốn lắp bác đặt luôn bầu Catalyst về nữa thì được !

Attachments

• Like
Reactions: PHONG NGUYEN
Hạng D
19/10/09
4.761
14.653
113
Tel : 0949999684 .
@PHONG NGUYỄN @ HoangBr: hai bác nhìn kỹ lại cái cổ bô này lại 1 lần nữa đi, cùng động cơ 2AZ-FE nhưng 2 cổ bô này khác nhau đó bác (chú ý vị trí bắt cảm biến A/F). Camry Mỹ cùng động cơ 2AZ đời đầu có tấm cách nhiệt nhưng cổ pô khác (A/F lắp ngang) ,2AZ,2AR đời sau không cách nhiệt và cổ pô khác (A/F lắp đứng). Cái hình bác Lê Minh Tài up lên là của 1AZ-FE Camry 2.0 Đài Loan đó (nắp đậy máy màu đen còn nắp đậy màu trắng là Camry VN) ! Bác muốn lắp bác đặt luôn bầu Catalyst về nữa thì được !
Ka ka .Bác nói em mới coi lại .Nó có nhiều dòng và bầu catalytic khác nhau luôn .Xe Cali khác với các bang khác

• Like
Reactions: luxury_truck