Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.864
113
Sài Gòn
Ngay ngã ba Bến Văn Đồn vào Khánh Hội. Mịa, vừa đèn xanh mình bò qua, chưa kịp đạp ga 1 thằng 2 bánh cụp đầu, Bụp bụp, nó quay đầu lại nhìn rồi bỏ đi. Mịa nó. Sót cả ruột. Nguyên đường dài đen thui ngay gốc đèn sương mù. Thiệt là đau. Sau 3 tuần 4 ngày em nó chính thức mất trinh.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Ko móp phần thép là OK rồi. Đi BH cho nó dặm lại thôi bác. Đi đường SG thì sớm muộn cũng dính thôi.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Bảo hành hay bảo hiểm bác? Có tính phí không :)
Bảo hiểm ấy chứ ai đi bảo hành cho va quẹt hả bác :3danbanh: Bác bằng lái dấu D rồi mà cứ thích troll em. Bảo hiểm có free hay ko thì còn phải xem BH của bác có điều khoản miễn thường hay ko. Và cũng ko biết bác có mua BH thân vỏ cho xe ko nữa.

/Có 1 điều em cảm nhận đc nhưng ko biết có nên nói ra ko đó là các đồng chí lái 2 bánh chạy hổ báo toàn là dân địa phương (Hộ khẩu quận đó)

• Like
Reactions: Xuan Thanh
Hạng B2
6/6/12
145
135
43
Khi nào bác rảnh đem xe ra Mazda PMH làm, nếu dặm ít thì chờ chừng 3 giờ đồng hồ là xong. Sáng nay em đem CX5 ra bảo dưỡng 25.000k, sẵn tiện dặm 1 chút vết trầy xước, các anh thợ tại đây nhiệt tình sơn lại, phun keo đẹp như mới. Giờ em mới biết nhiều nguyên liệu để làm đồng, chẳng hạn như nước sơn tại đây đều là hàng nhập từ Mỹ. Hài lòng. Chuẩn bị đầu tháng này đem vợ 2 đi đăng kiểm lần 2. Vậy là mình đã "kết hôn" với em nó đúng 2,5 năm rồi. Thấm thoát thời gian đi quá nhanh.

Hạng C
3/9/14
530
130
43
Hôm qua em mang xe đi làm bảo hiểm. Trên đường đi bị kẹt xe quá trời. Thằng quỷ kia chạy xe 2 bánh, chen vào khe hẹp trước đầu xe em làm trầy 1 đường rồi bỏ đi luôn như ko có chuyện gì. Hix, cũng may là bị trước khi đi làm bảo hiểm.

• Like
Reactions: kevintrung
Hạng C
3/9/14
530
130
43
Khi nào bác rảnh đem xe ra Mazda PMH làm, nếu dặm ít thì chờ chừng 3 giờ đồng hồ là xong. Sáng nay em đem CX5 ra bảo dưỡng 25.000k, sẵn tiện dặm 1 chút vết trầy xước, các anh thợ tại đây nhiệt tình sơn lại, phun keo đẹp như mới. Giờ em mới biết nhiều nguyên liệu để làm đồng, chẳng hạn như nước sơn tại đây đều là hàng nhập từ Mỹ. Hài lòng. Chuẩn bị đầu tháng này đem vợ 2 đi đăng kiểm lần 2. Vậy là mình đã "kết hôn" với em nó đúng 2,5 năm rồi. Thấm thoát thời gian đi quá nhanh.
Vậy hả bác? Em tưởng trong hãng họ sơn 1 mảng chứ không dặm chứ. ( Hix, Tụi Ford nói thế)

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng B2
6/6/12
145
135
43
Em có người bạn cũng nói tụi SUBARU cũng phán như bác ITMan nói.