Hạng B1
11/2/20
61
52
18
32
Khu Global hiện đã cho xe ngoài chạy vào trục Liên Phường chưa các bác nhỉ ?
ah mình hnay mới đi khảo sát hôm nay, đường có vẻ xong rồi nhưng vẫn đang rào chưa cho đi.

Vậy là khu Global này ko phải compound các bác nhỉ

Hạng C
17/9/18
817
574
113
Mua luôn Sport City rồi làm luôn là hợp lý. Trước nghe nói có mua 1 vài phân khu trong Sport City để làm mà Keppel ngâm lâu quá.
Đã đến kì trả 60% (24 tỏi) chưa mấy anh hay CĐT còn giãn? 1 năm mấy trước, chú em đồng nghiệp có khoe làm 1 căn bên này. Giờ hỏi nhận nhà chưa thấy cứ kêu ậm ừ.
Cục 60% này mà giờ đi mượn ngân hàng cũng khoai, đặc biệt đối với mấy anh đầu tư

Năm nay là deadline của Keppel phải thực hiện cái Saigon Sport City rồi, nếu ko dc phải thu hồi và bàn giao cho cdt khác đó a

Hạng C
17/9/18
817
574
113
Đamg rào mà nhỉ, làm gì đã cho đi
ah mình hnay mới đi khảo sát hôm nay, đường có vẻ xong rồi nhưng vẫn đang rào chưa cho đi.

Vậy là khu Global này ko phải compound các bác nhỉ
vậy chắc là rào lại rồi, chứ tuần trước bọn em vẫn vào và flycam được

Khu Compund chưa mở bán ạ

Hạng B2
11/9/20
122
530
93
  • Like
Reactions: Robert_Duong
Hạng D
17/10/11
1.140
10.592
113
Năm nay là deadline của Keppel phải thực hiện cái Saigon Sport City rồi, nếu ko dc phải thu hồi và bàn giao cho cdt khác đó a
BT h chỉ thể chi trả bằng tiền, ko trả bằng đất thì SSC làm kiểu j dc a nhỉ

Hạng B2
9/9/20
166
2.483
93
44
Thu mịa nó đất của thằng chó Keppel Land lại giao cho Vin là xong tốc cmn hành, cả làng đều vui

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
30/1/16
343
373
63
35
Khu Global hiện đã cho xe ngoài chạy vào trục Liên Phường chưa các bác nhỉ ?

chưa, chỉ mở khi có sự kiện ca nhạc cho xe ra vào tránh kẹt ở phía trên thôi

cái này dễ mà, cuối năm cho phát cỏ, vài xe chạy ra vào là coi như có thi công thôi :D

• Haha
Reactions: mariovo94