Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Chưa hết đâu các bác ơi
Em chỉ cần phọt 1 hình duy nhất thôi đã đủ để Bimmer nửa đêm tỉnh giấc cười sặc sụa, Bác Linh hôm thứ 7 đúng là cháy hết mình
@ Nhóc quậy - tấm trước có thấy cái sự thật lòi ra đâu - Mợ thấy của em lúc nào nhỉ

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
TUXEDO nói:
Chưa hết đâu các bác ơi
Em chỉ cần phọt 1 hình duy nhất thôi đã đủ để Bimmer nửa đêm tỉnh giấc cười sặc sụa, Bác Linh hôm thứ 7 đúng là cháy hết mình
@ Nhóc quậy - tấm trước có thấy cái sự thật lòi ra đâu - Mợ thấy của em lúc nào nhỉ

nhìn thấy Linh idol cầm micro là mún nhảy... rồi,tiếc quá kg đc nghe linh hát tiéc quá tiếc quá

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
đêm karaoke em khâm phục nhất bác Linh, pure passion dành trọn cho từng bài ca lời hát, làm em cũng nóng máy cuốn theo sự nhiệt huyết của bác ấy

em nhớ lúc hội Bim chơi trò nhét xe có mấy bác bấm bắn lia lịa lúc bà con đang lúc nhúc trong chiếc GLK không biết mấy tấm đó ở đâu giờ mà có hình chắc nhìn mắc cười lắm

Hạng B2
23/2/07
374
1
16
53
đội hình BMW toàn là sumo kg nên chơi trò nhét người này thua tuốt tuồn tuột là phải rùi . kekeke

Hạng B2
15/11/10
145
3
0
Saigon
Hình ảnh hội BIM tham dự sinh nhật OS lần thứ 8

Cái mông trắng tươi của bác SUVEN lẹp ơi là lẹp hơn các bác nhiều.
Mấy bác này có mấy cán dù mà quên nhưng nhớ đừng quên cán kia thì khổ nha, mình bận đưa con gái về sớm mai nó đi Sing tiếc..... mấy bác bao giờ về có đua ra VT quậy 0 kể cho các bạn nghe chơi nhưng kể nho nhỏ thôi.......:D:D:D:D

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Bác Dũng - Dung nói thế nghĩa là chưa được thưởng thức cái đặc sắc của hội BIM rồi

Em chỉ cần dùng 1 hình để nói lên tất cả. Lần sau có show diễn em sẽ mời hai bác đi dự cho nó cháy hết mình.