Tập Lái
20/8/13
42
5
8
www.suzukivn.com
[font="times new roman,times"]Bên Suzuki Word mới độ lại ngoại thất em Suzuki Swift trắng theo phong cách của Mini Cooper để trưng bày.[/font]
[font="times new roman,times"]Các Bác xem thử qua và cho ý kiến góp nha :)[/font]

[font="times new roman,times"]Nội thất em Swift đỏ cũng được bọc da với 2 tông màu đỏ-đen, nhìn cứ như siêu xe Ferrari vậy, :)[/font]

Last edited by a moderator:
Tập Lái
20/8/13
42
5
8
www.suzukivn.com
Swift_Vungtau nói:
Dep wa, hok bit son hay decal vay ta ? Minh thit roai doa !
Chào bác,
Thân và mui xe được dán decal theo phong cách Mini Cooper. Còn phần Mâm và má phanh được Suzuki VN sơn bác àh.
Tks,bác đã có góp ý :)

Hạng B2
7/4/10
139
1
18
em nghĩ bác lấy con màu đỏ, màu cam, xanh, xám, xanh độ thì hay hơn chứ toàn đen trắng nhìn tang tóc quá. sorry pác chủ

Tập Lái
20/8/13
42
5
8
www.suzukivn.com
SubaruBoxerengine nói:
em nghĩ bác lấy con màu đỏ, màu cam, xanh, xám, xanh độ thì hay hơn chứ toàn đen trắng nhìn tang tóc quá. sorry pác chủ
Tks,Bác đã có góp ý.
Theo em thì mỗi màu có 1 phong cách thiết kế và độ xe khác nhau.Ví dụ như em swift màu trắng này, vì ý tưởng là design theo phong cách của Mini Cooper nên màu trắng là thích hợp nhất.
Bên em cũng đang làm lại thêm 1 em màu đỏ nữa. Vừa dán decal theo phong cách xe đua, độ lại cản sau, độ pô thể thao,...khi nào làm xong con swift màu đỏ thì em sẽ chia sẽ thêm để các bác cùng tham khảo.

Tks,các bác :)

Hạng B2
21/3/14
342
98
28
Su thì theo phong cách su , o lẻ tự hạ mình à , tiêu chỉ là làm đẹp theo phong cách mới là hay .

Tập Lái
20/8/13
42
5
8
www.suzukivn.com
Thanhskl nói:
Su thì theo phong cách su , o lẻ tự hạ mình à , tiêu chỉ là làm đẹp theo phong cách mới là hay .
độ xe là theo sở thích của mỗi người mà bác.
nếu bác không thích phong cách này thì bác có thể làm theo cách của bác, đâu ai ép bác được.
em thấy trên mạng có nhiều người độ xe theo phong cách hãng khác rất nhiều...vì sao...vì họ yêu và thích phong cách đó...không lẽ họ làm như thế cũng tự hạ thấp mình hay bon chen theo cách nói của bác àh...

Hạng B2
25/8/13
194
87
28
vietnamsuzuki nói:
Thanhskl nói:
độ xe là theo sở thích của mỗi người mà bác.
nếu bác không thích phong cách này thì bác có thể làm theo cách của bác, đâu ai ép bác được.
em thấy trên mạng có nhiều người độ xe theo phong cách hãng khác rất nhiều...vì sao...vì họ yêu và thích phong cách đó...không lẽ họ làm như thế cũng tự hạ thấp mình hay bon chen theo cách nói của bác àh...
Đúng, độ xe là theo sở thích của mổi người, đâu ai ép được. Như riêng tui, xe nào của Su tui nhìn củng thấy đẹp hết.