Hạng C
28/7/10
680
5
18
11
Em chào các bác. Qua Tết em đinh đi Châu Đốc qua đường cao tốc. Các bác cho em hỏi đi từ Bình Dương (TX.TDM) để vào cao tốc thì đi đường nào dễ nhất ợ? Em cám ơn các bác nhiều lắm!

Hạng B2
11/10/10
128
4
18
43
TP HCM
Từ TX TDM Bác đi tới ngã tư Bình Phước rồi rẽ phải,sau đó đi Xa Lộ Đại Hàn hướng về Ngã tư An Sương.Bác cứ đi thẳng hướng về Bình Chánh sẽ thấy trạm thu phí,qua trạm thu phí bác sẽ thấy có cái cầu vượt trước mặt,chưa tới cầu vượt đó phía tay phải sẽ có đường dẫn lên cao tốc.Không biết mấy ngày tết có xxx không chứ em mới đi bữa thứ 4 vừa rồi thấy có xxx ở đường dẫn ra cao tốc,vì thế Bác chú ý tốc độ nhé.

Hạng B2
Từ TX TDM Bác đi ngã cầu Phú cường qua Củ chi , về hướng Bến lức , sẽ gặp đường rẽ vào đường cao tốc Sài gòn - Trung lương, gần hơn về Sài gòn, chúc Bác lái xe an toàn....

Hạng B2
27/10/10
307
224
43
daoctruc nói:
Từ TX TDM Bác đi ngã cầu Phú cường qua Củ chi , về hướng Bến lức , sẽ gặp đường rẽ vào đường cao tốc Sài gòn - Trung lương, gần hơn về Sài gòn, chúc Bác lái xe an toàn....

Đường này nhỏ và xấu lắm. Bác đi cầu PHú Cường => Hà Duy Phiên => Lê Văn
Khương => Đến Quốc lộ 1A rẽ phải => rẽ phải vào cao tốc. Gần hơn đi ngã tư Bình Phước 13 km

Hạng B2
15/1/05
140
110
43
nongdanviet nói:
daoctruc nói:

Đường này nhỏ và xấu lắm. Bác đi cầu PHú Cường => Hà Duy Phiên => Lê Văn
Khương => Đến Quốc lộ 1A rẽ phải => rẽ phải vào cao tốc. Gần hơn đi ngã tư Bình Phước 13 km
Nó làm đường rồi bác phi 100 vô tư ;) đừng đi xa lộ đại hàn nha kẹt xe kinh khủng luôn đó :p

Hạng B2
9/10/04
171
6
18
63
Có phải bác nói mình vòng xuống cầu vượt Củ Chi đi vào tỉnh lộ 8 không mấy bác? Tiếp đó thì đi tới đâu để vào cao tốc?