Hạng B2
4/2/07
411
352
63
Cách day 3 Nam hoi Ếch co roi Bac oi, khoang 10-15 chiếc hoạt dong rat vui , Luc do Bac Mazda3 lam HT , di choi Lien tuc, e nghi lai den gio van con them ... Xin Loi may e go TV bi hu

Hạng C
30/9/04
755
1.945
93
Em cũng tán thành lập lại hội Escape để anh em dễ dàng trao đổi những kinh nghiệm của riêng dòng Escape., cũng như tổ chức các chuyến đi chơi xa có địa hình phù hợp với Escape.

Hạng B2
8/6/10
128
2
18
www.tme.vn
Em nghĩ có hội Ford đã bao gồm Ford Escape, các bác không nên mở thêm Hội nữa. Nên chăng đề nghị các bác trong hội Ford cơ cấu nó thành các "nhóm" trong đó "Nhóm Escape"
hihi, ngu ý của em các bác đừng ném đá nhé

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
FFC có được ngày hôm nay là từ EFC (escape fan club), và là chi hội đầu tiên của OS, hoạt động rất mạnh nên có rất nhiều thành viên tham gia và tụ tập nhiều dòng xe kể cả toy, maz, mer, bim ... Phần lớn các thành viên của các hội khá hiện nay trước đây đều la thành viên cua FFC.

Do đó, các thành viên ban điều hành của EFC lúc đó đã quyêt định đổi tên hội thành FFC, vi ford o vn đâu phải chỉ có escape mà còn laser, mondeo, focus, everest, bây giờ còn có thêm fiesta.

FFC có thành viên từ bắc tới nam tại sao không phát huy thế mạnh mà lại đi ngược co cụm lại như vậy.

Việc duy trì và phát triển FFC tuỳ thuộc vào nhiệt huyết của các bác.

Hiện nay FFC đang có vài bác hoạt động rất nhiệt tình, em nghĩ trong năm nay thể nào Lơ cũng sẽ tổ chức bầu cử để lựa chọn người đúng đầu của FFC để đưa FFC tiến xa hơn.

Em nghe Tây nó đồn trong năm nay Ford VN se có chuyến giao lưu FFC sẽ lại tiếp tục khẳng định mình.

Hạng C
16/6/09
924
74
28
thì các bác cứ tham gia với FFC, lúc nào ếch cũng đâu nhiều hơn các loại kia mà

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
Hồi xưa học Triết học có nghe "Lượng đến cực thì đổi chất, chất đến cực thì tăng lượng".
EFC -> FFC -> EFC (nếu có) -> rồi cũng -> FFC 2 thôi
Mà chắc gì lúc đó các bác còn đi Esc, hội xe chỉ là cái duyên để ngộ nhận ... ủa nhầm ngộ nhậu (gặp là nhậu) thôi bác, chứ bác lập hội để hỏi về xe thì ngay cả mấy ông HT, HP có biết đâu, em đùa hehe ...

Last edited by a moderator:
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.745
113
em xin gia nhập nếu hội ESC thành lập
em nghĩ mình nên lập hội vì các lý do sau
ESC hơi khó khăn trong việc chùi rửa khoang máy nhất là <2005
đả thông tư tưởng cho ai nghĩ ESC ăn xăng :D
offroad

• Like
Reactions: vienchau
nti
Hạng B1
17/3/11
94
6
8
Ai tham gia lâu rồi thì cũng hiểu mà! Mỗi giai đoạn sẽ có một trào lưu, cách chơi mới!

Hạng D
11/8/10
1.419
1.760
113
52
ấp Gò té, 03-Xóm Nhà Lá
Chia năm xẻ bảy thì ếch, cóc, nhái, ễnh ương gì cũng không còn, mất đoàn kết lội bộ :( cái này ông cha ta đã bảo rùi.
Các bác cứ góp sức vào trong hội FFC cho thiệt mạnh, quen nhau rồi rủ nhau đi đánh lẻ, ăn vụng cũng vui mờ.
Có điều, em thấy hội FFC nhậu quá, xỉn gì mà đến 3 ngày mới tỉnh thì sợ quá.[:O]
@bác gallardo_thanh : bác mới đổi avatar thì phải ạ ?

Last edited by a moderator: