Hạng C
25/7/18
591
2.012
93
Bình Thạnh, Tp HCM
Đơn giản này cho dể hiểu, biển báo có hiệu lệnh hơn vạch kẻ đường, nếu trên đầu, giá long môn, ở phía trước có biển báo làn rẽ trái thì cứ đè, ko phạm luật. còn đi thẳng mà đè qua nó thì phạm luật.

Mấy thằng con Mặt Trời chả bì đc với con Rồng cháu Tiên nhé!

đúng rồi anh, vì đến Thập niên thứ 3 của Thế kỷ 21 rồi nhưng con Rồng Cháu Tiên vẫn tưởng tượng ra được nước sơn vạch kẻ đường giao thông mà còn phải nhập khẩu, thì người Japan sao mà bì được

• Haha
Reactions: Vansukhoidau
Hạng F
28/8/19
6.742
11.470
113
Palm Beach, Florida, US
đúng rồi anh, vì đến Thập niên thứ 3 của Thế kỷ 21 rồi nhưng con Rồng Cháu Tiên vẫn tưởng tượng ra được nước sơn vạch kẻ đường giao thông mà còn phải nhập khẩu, thì người Japan sao mà bì được
Tưởng gì!
Là quyết toán đấy.
Em nghe nói làm thầu XD rành quá mà

Tưởng gì!
Là quyết toán đấy.
Em nghe nói làm thầu XD rành quá mà

anh Tuấn có sang Mỹ chưa, anh nên dành thời gian đi sang Mỹ, đi trên khắp nước Mỹ, anh sẽ thấy trên nước Mỹ văn minh và môi trường xanh sạch rất ít các Nhà máy sản xuất hoá chất phổ thông (sơn nước, dung môi, sơn epoxy...)

Hạng F
28/8/19
6.742
11.470
113
Palm Beach, Florida, US
em sử dụng Samsung từ lâu rồi.
năm 2015, em có mua điện thoại iPhone 6, mua về, em mở ra lấy máy sấy tóc hơ nóng xem sao, máy báo quá nhiệt, em hơ thêm 2 lần thì hỏng luôn
À, 2015 anh cũng thử IP6, sau 30p đú thử, qua sáng hôm sau anh trả lại..Nó chán như nhìn gián nằm.ngửa!

• Love
Reactions: Wuyến
Hạng B2
15/5/19
223
657
94
36
Ngay khúc Lotte Cinema Cantavil - An phú, anh nào từ làn hỗn hợp quay đầu về cầu SG không cán cái vạch này mà quay đầu được mới lạ. CSGT chỗ này thì sáng trưa chiều tối đều có (sáng - chiều điều tiết giao thông, trưa đi lòng vòng bắt xe đậu trên đường cấm đậu, không thấy bắt xe cán cái "đảo mềm").
Đang muốn tìm một cái tên danh chính ngôn thuận cho cái "đảo mềm" của bác chủ, mình không thích dùng cái vạch kia áp vô đâu!
Đúng rồi bác, ngày nào mình cũng đi chỗ này, mà các tài khác chủ yếu thấy dừng ở làn trong rồi xi nhan rẽ, có nhiều anh cũng đè lên tiểu đảo. Mà chưa thấy ai bị vịn

• Like
Reactions: Forrest Gump