Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Các bác nào đi Mũi Né trong tháng 6 và đầu tháng 7 rồi cho em xin ít review. Em dự định đi Mũi Né ngày 23,24/7 này.

• Like
Reactions: Viên Bảo
Tập Lái
12/7/20
39
34
18
35
Mình mới đi Phan Thiết tuần trước, trưa ăn cơm Niêu quán Kim Anh bao ngon, giá hợp lý. Tối ăn lẩu thả quán đó cũng rất ngon, nhà 2 người kêu cái lẩu nhỏ ăn no nê luôn, chịu khó đi xa xíu

Hạng D
17/8/09
3.329
29.907
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Dạo này Mũi Né có khách đi du lịch đông lên chưa các bác, em định ngày 22/7 đi Mũi Né mà không biết có vắng quá không?

Tập Lái
20/8/15
21
22
3
View attachment 2259168

Hi các anh

Em có dự định đi Mũi Né. Quán nào ăn được các anh nhỉ. Cho em xin vài địa chỉ nhé.
Ngoài Sóc Nâu ra còn quán nào ok nữa không?

*Ảnh minh họa
Nếu bạn đi xe nhà, thì có thể chạy vào Phan Thiết ăn ở các quán ăn quanh khu đường Tuyên Quang / sau siêu thị coop mart., có cơm niêu, cơm gà,bánh căn, vịt nướng... Buổi tối các quán hải sản dọc bờ kè sông Cà Ty cũng ok giá cả cũng ổn .Sau này khu vực gần siêu thị Lotte cũng có rất nhiều quán nhậu.,thấy đông thì nhào dzô thôi.
Còn khu vực Mũi Né thì gần vòng xoay ngã 3,NDC với đường Hòn Rơm thì cao cấp có Cây bàng ,Bia Tiệp ,chạy tiếp vào NDC thì có Lâm Tòng, Hồng Vinh ... Cơm thì có Vietnam Home ... Ngay vòng xoay đầu Mũi Né có quán cơm bà Sáu - trước chuyên bán cho tài xế nên ăn cũng ổn lắm , ..mình có file đính kèm, bạn lên google nghiên cứu thêm .

Attachments

• Like
Reactions: MINHSUZUKI
Tập Lái
13/7/20
2
0
1
44
Ngọc Sương
130C Nguyễn Đình Chiểu, khu phố 2, Tp. Phan Thiết, Bình Thuận

Quán Ăn Đăng Khoa
120 Tôn Đức Thắng, Hưng Long, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận
0252 3833 182
ngoc suong la truoc day roi nhe bay h ko thuoc he thong nua doi ten thanh giot suong roi , bac chu thot ra kiem chung di.
bac chu ra quan bibo an nha, bao ngon re( minh dan dia phuong chi ban, quan nay cua ban minh hariwon cung reviu do:) sr minh ko go tv co dau dc, tl nhanh cho ban thoi.)

Tập Lái
25/7/19
47
46
18
43
View attachment 2259168

Hi các anh

Em có dự định đi Mũi Né. Quán nào ăn được các anh nhỉ. Cho em xin vài địa chỉ nhé.
Ngoài Sóc Nâu ra còn quán nào ok nữa không?

*Ảnh minh họa
Ăn cơm thì có thể ghé Quán Bà Sáu, Hải sản tươi ngon giá hợp lý hơn mấy quán bờ kè thì chịu khó chạy vào đường Hùng Vương ghé Quá Năm Loan

• Like
Reactions: Định Nguyễn
Hạng C
22/8/16
549
1.077
93
40
Em thì hay ghé:
  • Ngọc Sương => nay đổi thành Giọt Sương. Chi phí tầm 400k/người lớn.
  • Kim Anh Quán => sáng có món hủ tiếu mực, giá cả cũng bình dân.
  • Kim Sơn Lầu => cơm canh cũng được, phục vụ tour nhiều.
  • Nếu ở Khu vực Hòn Rơm thì ghé Khu du lịch Hòn Rơm (có bãi đậu xe 2 bên đường) đi xuống dưới có mấy chị bán hải sản + chế biến tại chỗ luôn: tươi - rẻ.
  • Ngoài ra còn 1 lựa chọn đối với các Bác chịu khó mang theo nồi hấp, nướng thì ra các chợ nhỏ: ghẹ sống đổ xô tầm 150 - 200k/kg; mực dưới 100k/kg.

• Like
Reactions: MINHSUZUKI
Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Nhà em cũng chuẩn bị đi Mũi Né, tính sáng đi, trưa ăn ở trong trung tâm Phan Thiết rồi ra Mũi Né nhận phòng. Vậy trưa ăn quán nào hợp lý các bác? Quán Bà Sáu phía trên có bác nói thấy giá cũng ok, nhưng ko biết có chỗ đậu xe hơi ko?

• Like
Reactions: tony