Hạng B2
1/6/07
182
0
0
Các bác cho em hỏi đầu màn hình cảm ứng thường dùng bằng ngón tay sẽ tạo ra những vết ngón tay ở màn hình, dùng nhiều lần sẽ rất khó chịu. Các bác cho em hỏi có loại dung dịch hay cách nào lau chùi màn hình ko ạ?

Hạng B2
26/12/06
136
0
16
RE: hỏi về cách bảo dưỡng đầu màn hình

lấy khăn mềm loại lau kiếng đeo mắt, không ra lông lau là được! không lau màn hình cảm ứng bằng bất kỳ dung dịch gì! hình như đến giờ vẫn chưa có miếng dán màn hình loại 5"???

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Nếu bác mua miếng dán đó thì nên mua loại chống chói luôn, như thế vừa đẹp lại vừa tiện:D

tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com

Trích đoạn: reddevil

Nếu bác mua miếng dán đó thì nên mua loại chống chói luôn, như thế vừa đẹp lại vừa tiện:D
Kiểu này lại phải nhờ đến bác V-Kool rùi!:):D

Hạng B2
1/6/07
182
0
0

em ko hiểu nếu dán mấy loại dán cho laptop có bị ảnh hưởng đến hình khi xem VCD hay ĐVD ko ạ? hình có bị mờ ko các bác? có bác nào thử chưa? em nghĩ chắc là phải dán thôi, mấy hôm cứ sờ bằng tay, vân tay nổi đầy màn hình, nhìn cứ bẩn bẩn ý

Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội

Em thấy có loại dung dịch chuyen dụng để lau màn hình laptop, bác có thể mua ở các cửa hàng bán máy tính hoặc vào metro hay BigC. Cá nhân em thì thấy rằng Ko cần dán, chỉ cần cắt móng tay đều đều :D và sử dụng đúng loại dung dịch lau màn hình laptop nói trên là đủ :D