Hạng C
15/6/17
867
919
93
chờ hồi kết của mấy con cờ hó áo vàng xem sao. Bác chủ top cập nhật liên tục để a e theo dõi nha.
29/9 sẽ có kết quả. mình có up FB. bác có chơi FB thì đánh dấu lưu . để cập nhật 24/24 hahaha. bên đây đang " chém " vui lắm.:D:D:D:D

• Like
Reactions: rongcon2305
Hạng B2
15/6/14
433
837
93
Đong nai
Bác cũng chẳng biết luật nên nói thế. Tp Đàlạt cũng 2 chú về hưu cách đây 15 năm vì cái bảng này, quân Trảng Bom phải mời cafe mình cũng vì bắt mình lúc đi lane oto bên trạm cân, quân Gò Dưa cũng dính chưởng 2 lần với mình vì cái bảng này...
Mịa chỉ có đám ngựa non háu đá, ngu si đần độn không biết luật mới dám viết cái bb này, sếp nó mà ký vào thì... cả bầy cùng chết vì thiếu hiểu biết.
Thằng xxx nào dám bắt thì bảo nó đứng trước bảng đi tui chạy vô nữa cho mà bắt :confused:
Bác giải thích giùm e cái vụ sai lane ở trạm cân giúp!

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Bác giải thích giùm e cái vụ sai lane ở trạm cân giúp!
Xxx Trảng Bom hay canh me các xe tải qua trạm cân vì có lane dành riêng oto và lane dành riêng xe tải, hôm trước xe mình 1t chạy lane oto đến dầu dây mấy chú ngoắc vô phán "sai lane bên trạm cân", mình giơ qc41/2016 ra thách các chú viết bb, các chú lằng nhằng 1 hồi xin lỗi đuổi mình đi (ủn đít lên cabin lun :D)...
Thực ra bên gtvt đã cắm bảng khắp nơi cho chạy 2 lane khu vực này cho đỡ kẹt, trạm cân đã bỏ nên cái bảng bé tí chỗ đó là cái cớ xxx kiếm cơm => ai có bị cứ bảo viết bb là nó thua :p

Hạng B2
15/6/14
433
837
93
Đong nai
Xxx Trảng Bom hay canh me các xe tải qua trạm cân vì có lane dành riêng oto và lane dành riêng xe tải, hôm trước xe mình 1t chạy lane oto đến dầu dây mấy chú ngoắc vô phán "sai lane bên trạm cân", mình giơ qc41/2016 ra thách các chú viết bb, các chú lằng nhằng 1 hồi xin lỗi đuổi mình đi (ủn đít lên cabin lun :D)...
Thực ra bên gtvt đã cắm bảng khắp nơi cho chạy 2 lane khu vực này cho đỡ kẹt, trạm cân đã bỏ nên cái bảng bé tí chỗ đó là cái cớ xxx kiếm cơm => ai có bị cứ bảo viết bb là nó thua :p
Ok bác!vậy khi mình chạy ô tô con vô lane xe tải thì sao bác!cãi ngược lại là ko cấm ô tô con đi lane đó hả bac!

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Ok bác!vậy khi mình chạy ô tô con vô lane xe tải thì sao bác!cãi ngược lại là ko cấm ô tô con đi lane đó hả bac!
Cái bảng bé tí đó ngày xưa = 412, bây giờ vứt xó mà quên gỡ nên xxx mượn cớ kiếm ăn, không có cái chuyên đề nào cho phép xxx bắt lỗi sai lane trên cái cả cái ql1 qua ĐN cả nên cứ bảo nó cho bb sai lane thì nó chạy ngay và luôn...:D
Hôm trước bác nào có post cái quyết định cho phép oto đi 2 lane trên ql1 đoạn qua ĐN đó, bác lục lại tham khảo mà chiến:p

Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
Bác cũng chẳng biết luật nên nói thế. Tp Đàlạt cũng 2 chú về hưu cách đây 15 năm vì cái bảng này, quân Trảng Bom phải mời cafe mình cũng vì bắt mình lúc đi lane oto bên trạm cân, quân Gò Dưa cũng dính chưởng 2 lần với mình vì cái bảng này...
Mịa chỉ có đám ngựa non háu đá, ngu si đần độn không biết luật mới dám viết cái bb này, sếp nó mà ký vào thì... cả bầy cùng chết vì thiếu hiểu biết.
Thằng xxx nào dám bắt thì bảo nó đứng trước bảng đi tui chạy vô nữa cho mà bắt :confused:
Sút tích , em chỉ biết nói vậy thôi hết !

• Like
Reactions: truong_dalat
Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
xxx Trảng Bom nói là Biển cấm xe tải mà không ghi số Tấn cấm, thì là cấm tất cả xe tải, dựa vào giấy đăng kiểm ' Xe tải '..
sao cứ lung tung quá. chỗ cấm ,chỗ không vậy là sao.
Diễn biến:

@nguyenhaobd Thực ra cái post này là BHĐX chơi lũ xxx kia nên cố tình làm thế, bác xem clip từ đầu đi, bảng cấm có ngay từ lúc bác tài quay đầu đâm vô vì biết xxx đứng đó nhưng cố tình chạy vào chọc lũ kia, khi xxx thổi thì BH cầm phone đã nói luôn là em dừng xe... trước bảng. Sau đó thì... lằng nhằng bác thấy rồi. Đây không phải là trường hợp phạm luật do bị xxx rình...
OS là nơi ae tham khảo luật để đi cho đúng hoặc giúp đỡ nhau trong trường hợp cần thiết. Lần sau bác đừng TAG tên em vào mấy vụ vớ vẩn này nha, bác muốn học luật thì tìm chỗ thích hợp hơn mà học, trong trường hợp bác trực tiếp bị thì ae sẽ tư vấn, bác đừng copy lung tung rồi hỏi ae xem giờ làm sao... mệt lắm. Sở dĩ em lao vào vụ này vì thấy logo BHĐX thôi chứ bác đùng thăm dò ae kiểu này nha. Thanks bác:(

Hạng C
15/6/17
867
919
93
em thì không biết cố tình hay vô ý.
cái vụ dừng trước bảng. có thể do sợ xxx quy chụp lỗi " đậu che khuất biển báo" ?.
tại vì chưa thật sự rõ ràng quy định xe tải < 1.5t là oto con. nếu rõ ràng thì đố cha xxx cũng không giám lập.
đằng này rất nhiều trường hợp rồi. ngay chính bản thân bác cũng bị rồi. và kết quả ra sao. có thể do quen biết họ không làm thôi. chứ ko phải họ sai đâu..
bản thân em thì cũng đồng ý là tải < 1.5t là oto con. nhưng thông qua những trường hợp như thế này thì buộc em phải có cái nhìn khác. và em chắc không chỉ riêng mình em. mà còn nhiều bác trong đây vẫn còn " lấn cấn " chứ chưa " đã thông tĩnh mạch" đâu.
tự vì em thấy bác đã bị. và bác rành luật nên em mới hỏi thôi. nếu bác thấy khó thì thôi. . và mục đích em post lên để cho nhiều người xem nữa. và cùng nhau làm rõ vấn đề hơn. chứ tình hình như hiện nay thì cũng chỉ là hên xui thôi.
@nguyenhaobd Thực ra cái post này là BHĐX chơi lũ xxx kia nên cố tình làm thế, bác xem clip từ đầu đi, bảng cấm có ngay từ lúc bác tài quay đầu đâm vô vì biết xxx đứng đó nhưng cố tình chạy vào chọc lũ kia, khi xxx thổi thì BH cầm phone đã nói luôn là em dừng xe... trước bảng. Sau đó thì... lằng nhằng bác thấy rồi. Đây không phải là trường hợp phạm luật do bị xxx rình...
OS là nơi ae tham khảo luật để đi cho đúng hoặc giúp đỡ nhau trong trường hợp cần thiết. Lần sau bác đừng TAG tên em vào mấy vụ vớ vẩn này nha, bác muốn học luật thì tìm chỗ thích hợp hơn mà học, trong trường hợp bác trực tiếp bị thì ae sẽ tư vấn, bác đừng copy lung tung rồi hỏi ae xem giờ làm sao... mệt lắm. Sở dĩ em lao vào vụ này vì thấy logo BHĐX thôi chứ bác đùng thăm dò ae kiểu này nha. Thanks bác:(

Hạng B1
13/6/16
83
58
18
37
Hóng diễn biến bác chủ..tên Xxx Tuyền Gấu này cũng vững chắc hậu phương lắm..ráng hóng xem đồng minh bên phe nào mạnh kkk

Hạng B2
19/3/11
433
3.488
93
Bến Tre
Trời, em mà vô thế này. E hứa là tiễn hai chú này về nhà lun. Em hứa chắc với các bác như vậy. Bác chủ yên tâm. Bác đúng 100% nhé