Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Em tính lại rồi , Giờ đi máy bay ghê quá ! Giữ mạng hơn đc tiền anh ơi ... hehe .
em đồng tình với bác, thà đi ô tô, bị gì còn có túi khí, có bảo dưỡng, bảo hiểm, còn được đền bù hay gì đó, đi máy bay đang bay nó phóng tên lửa lên bắn rớt, xong lên báo nhận trách nhiệm là bắn hạ máy bay. xong. chẳng làm được gì nó, :3dgian:

vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
em đồng tình với bác, thà đi ô tô, bị gì còn có túi khí, có bảo dưỡng, bảo hiểm, còn được đền bù hay gì đó, đi máy bay đang bay nó phóng tên lửa lên bắn rớt, xong lên báo nhận trách nhiệm là bắn hạ máy bay. xong. chẳng làm được gì nó, :3dgian:

Xui thôi bác, chứ đường hàng không là an toàn nhất sau đó đường sắt, thủy...đường bộ là nguy hiểm nhất. Chẳng qua năm nay nó đến liền liền nên mới sợ máy bay
:3dchongchong:

• Like
Reactions: nopainnogain
Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Xui thôi bác, chứ đường hàng không là an toàn nhất sau đó đường sắt, thủy...đường bộ là nguy hiểm nhất. Chẳng qua năm nay nó đến liền liền nên mới sợ máy bay
:3dchongchong:
hjx, em thấy tên lửa toàn có rada, nhìu khi nó để chế độ auto, máy bay bay wa nó tỉa luôn sao, mấy đường kia không có chế độ tông xe auto:d. tai nạn là do người điều khiển là chính, hjj,

Hạng B1
7/7/13
65
4
8
coi cái xe tải nhìn còn tệ hơn cái xe chở bộ đội của mình ~.~