Hạng F
14/3/13
5.958
140.578
113
Phong Lăng Độ
ở đây quan trọng là đam mê bác bàc ak chạy 1 năm cũng sẽ thay xe khác thôi con xe hơi bác chay toy vừa bền vừa k mất giá còn bác chạy chất lượng bác mua con wave nhật chạy cho chất lượng hoặc mua ROLL Royce đi cho thông minh.nếu bạn nói thông minh thì trên toy bán chạy nhất thế giới là ngta kém thông minh hết r con minh bạn thôi ak

thôi nói chuyện với cái đầu gối hay hơn :3ddanhdan:

Hạng B2
20/12/13
212
53
28
Honda Blade thiết kế xấu nhất, phần đầu lấy của Wave cũ, phía dưới phần đầu thì nhìn như Sirius, tỉ lệ phần đầu xe vs phần dưới chưa cân xứng
Con MSX 125 down giá xuống tí thì may ra còn có khách
Honda càng ngày càng tệ, không giống những năm trước

Tập Lái
14/8/14
48
43
18
36
Toàn các bác giỏi chém gió. Đã ngu mà cố tỏ ra nguy hiểm.
Thư 1: Về kiểu dáng thì mổi người 1 cái nhìn, e thấy xe Ga thì ko hãng nào đẹp hơn Honda
Thứ 2: Về công nghệ thì xin thưa là Honda đã phun xăng điện tử tư thuở nào rồi 2010 Yamaha mới ra mắt trên Cuxi mà bị lổi, thay 4tr mà thời gian sau là thay lại. Máy móc Honda khi sửa chỉ cần Zoa nòng, thay phittong, còn Yamaha phải thay nguyên bộ Đầu nòng. Chi phí gấp 3-4 lần. Và hiện tại tất cả xe Ga của Honda đã có Iding Stop mà chưa hãng nào có.
Tóm lại: về moi mat Yamaha và Suzuki còn thua xa. Minh chứng là SH ngang giá ô tô vẫn chạy đầy đường. @, Dylan giờ vẫn còn chạy tốt. Đẳng cấp cùng thời đó Suzuki có Evennic. Epiccuro. Yamaha có Mạjetty bây giờ các xe đó giống như máy gạo, ko có đồ sửa và hầu như ko còn thấy bóng dáng trên đường

Hạng F
14/3/13
5.958
140.578
113
Phong Lăng Độ
chứ k pải comment để đc lên hạng r nói bậy bạ hả ở đây là ngta bàn về xe

Bàn về xe thì mổi người có 1 ý kiến chứ chiếc xe không đúng giá trị của nó ,giá cao mẫu mã xấu không có gì cải tiến hết, giá thì cao ,thì người tiêu dùng bị thiệt thế thôi hiểu chưa bác

Bác là fan hâm mộ thì thôi giá nào cũng chơi không ai ý kiến với bác

Hạng B2
7/11/07
168
3
18
Thư 1: Về kiểu dáng thì mổi người 1 cái nhìn, e thấy xe Ga thì ko hãng nào đẹp hơn Honda
Thứ 2: Về công nghệ thì xin thưa là Honda đã phun xăng điện tử tư thuở nào rồi 2010 Yamaha mới ra mắt trên Cuxi mà bị lổi, thay 4tr mà thời gian sau là thay lại. Máy móc Honda khi sửa chỉ cần Zoa nòng, thay phittong, còn Yamaha phải thay nguyên bộ Đầu nòng. Chi phí gấp 3-4 lần. Và hiện tại tất cả xe Ga của Honda đã có Iding Stop mà chưa hãng nào có.
Tóm lại: về moi mat Yamaha và Suzuki còn thua xa. Minh chứng là SH ngang giá ô tô vẫn chạy đầy đường. @, Dylan giờ vẫn còn chạy tốt. Đẳng cấp cùng thời đó Suzuki có Evennic. Epiccuro. Yamaha có Mạjetty bây giờ các xe đó giống như máy gạo, ko có đồ sửa và hầu như ko còn thấy bóng dáng trên đường
Công nhận bác này chuẩn đới, con Nouvo h nhìn như siêu nhưn Gao, Suzuki thì làm gì có cái tay ga nào ra hồn vào thời điểm này. Dòng tay ga cỡ trung làm gì có con nào đọ đc với SH nào? Mình thấy bao nhiêu người chạy Airblade đời đầu đến h vẫn tốt, trong khi con Nouvo đời đầu và đời 2 thì nát bét, máy như máy cày....
Từ hồi đang học ĐH cách đây đã... 8 năm, tán cô bé đi xe Nouvo đi cùng em nó mà muốn vỡ mẹ óc khi về đến ngõ nhà trọ.

T2M
Tập Lái
20/2/12
24
30
13
Em thấy mẫu MSX cũng đc đó chứ
MSX 125 em thấy giá vậy ổn mà, mẫu mã cũng đẹp chứ.

Mình thì thấy mẫu MSX này dáng của nó nhỏ nhỏ hèn hèn mà học đòi hầm hố sao ấy, giống như chiếc Mini Trail ngày xưa độ lên vậy.
Phải chi nó có dáng cao ráo phong trần của chiếc Win 100 ngày xưa thì đẹp hơn!

Hạng B2
18/1/13
318
178
43
Phải công nhận bác thật là nguy hiểm :D