Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Nếu film dán kính lái của anh không tự đen khi đi nắng. Thì anh chịu khó dán cái reflect film mới thấy rõ ban ngày.
Thay vì để bên trái thì dời cái HUD ra giữa như tụi china nó lắp đó anh.

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Nếu film dán kính lái của anh không tự đen khi đi nắng. Thì anh chịu khó dán cái reflect film mới thấy rõ ban ngày.
Thay vì để bên trái thì dời cái HUD ra giữa như tụi china nó lắp đó anh.
Em cũng tính dời ra giữa pro hơn, nhưng vừa dán phim thì có ảnh hưởng tầm nhìn đó bác!

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Em cũng tính dời ra giữa pro hơn, nhưng vừa dán phim thì có ảnh hưởng tầm nhìn đó bác!

Ngay giữa cũng ít khi nhìn ở đó. Vì chổ đó nhiều anh em cũng để nước hoa, tượng phật , thú nhồi ... tá lả mà.

Hạng B1
11/5/12
53
48
18
anh cubibmw với a laple mấy a ở quận mấy vây ạ, cho em mời mấy a ly cafe sáng rui cho em nghía qua cái hup duoc ko ạ :)) em ở gò té

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
anh cubibmw với a laple mấy a ở quận mấy vây ạ, cho em mời mấy a ly cafe sáng rui cho em nghía qua cái hup duoc ko ạ :)) em ở gò té
Bác chạy qua Q5 ngay cầu Nguyễn Tri Phương là gặp bác Cubibmw ngay và luôn, bác ấy là chủ đạo bác ạ, em chỉ ké theo thôi...

• Like
Reactions: cukenken
Hạng B1
11/5/12
53
48
18
ui...... a cibi da xa, a còn xa hơn heeee. a mật thư cho em cái số cầm tay, có dịp đi ngang wa mời a cafe giao luu lun nhé :), vay để bua nào e chay wa a cubi nghía :), thank a nhiu nhé

Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
ui...... a cibi da xa, a còn xa hơn heeee. a mật thư cho em cái số cầm tay, có dịp đi ngang wa mời a cafe giao luu lun nhé :), vay để bua nào e chay wa a cubi nghía :), thank a nhiu nhé
Hân hạnh được giao lưu với bác...

• Like
Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Em cảnh báo các bác về vấn đề miếng dán phản quang cho HUD...và kính cách nhiệt V-Kool...
Số là lúc trước em gắn HUD TSA 300SE của Taiwan, cũng dán miếng phản quang ..cho rõ, được 6 tháng, nay đổi sang gắn HUD ASH 4C, tính lột bỏ miếng cũ (nhỏ hơn) dán miếng mới...thì hỡi ôi! Lột ra nó giộp lun kính lái đã dán các bác ạ, nguyên nhân:
1/ Do là kính lái, hấp thụ nhiệt liên tục lâu dài nên dính rất chặt, lột ra đi luôn cả kính cách nhiệt...
2/ Do V-Kool quá dỏm, xe em đã dán 1 lần 7 năm trước, nó bong tróc ngay góc phải dán lại (còn bảo hành), giờ thì bị giộp do gỡ miếng phản quang của HUD (lúc trước cũng gỡ xe KM (HUD TSA có 2 miếng phản quang), xe KM cũng dán nano ceramic mà đâu có bị???)...cái này ko biết có bảo hành ko..hic..nhưng mà giờ em đang đặt dấu hỏi TO ĐÙNG về chất lượng của V-Kool và Miếng Phản Quang...
Hiện tại thì em...Khắc phục bằng cách... Dán thêm miếng phản quang của HUD ASH 4C to hơn che lấp vết giộp cũ...Móa...Bùn...:mad:

• Like