Tập Lái
12/11/14
43
16
8
TP: Hồ Chí Minh
I40 này ra thì anh Sonata ra sao nhỉ..Hyundai giống Samsung ở chổ ra quá nhiều mẫu na ná...làm cho sp mất chất và mất giá
Nhà em đâu có nhiều dòng đâu bác
Dòng S
RenaultSamsung Sm3
RenaultSamsung Sm5
RenaultSamsung Sm7
Dòng Q
RenaultSamsung Qm3
RenaultSamsung Qm5
ít vậy thui......

Tập Lái
18/12/14
1
0
1
40
Sao không bao giờ thấy VN mình nhập những xe sedan này mà phiên diesel hả mấy bác.

Hạng B2
23/4/13
175
180
43
Nhà em đâu có nhiều dòng đâu bác
Dòng S
RenaultSamsung Sm3
RenaultSamsung Sm5
RenaultSamsung Sm7
Dòng Q
RenaultSamsung Qm3
RenaultSamsung Qm5
ít vậy thui......
...
chết cha, muốn nói tới điện thoại ah...còn xe của Samsung thì cũng đẹp, giá hơi cao cao, lạ lạ...marketing mạnh lên bác nhé

Hạng D
4/12/12
1.640
1.800
113
...
chết cha, muốn nói tới điện thoại ah...còn xe của Samsung thì cũng đẹp, giá hơi cao cao, lạ lạ...marketing mạnh lên bác nhé
Renault- Rày nâu mới cao bác ơi, chứ thấy Samsung giá ổn mà, chỉ do marketing quá yếu nên ko "làm gì" nổi để NDT biết và cảm nhận sp thôi. "lạ lạ" thì ko lạ đâu, vì kiểu dáng giống hệt mấy e bên Rày nâu mà . . . thí dụ: Qm5 - Koleos, Sm5 - Latitude...

• Like
Reactions: DavidHo
Tập Lái
12/11/14
43
16
8
TP: Hồ Chí Minh
... chết cha, muốn nói tới điện thoại ah...còn xe của Samsung thì cũng đẹp, giá hơi cao cao, lạ lạ...marketing mạnh lên bác nhé
Renault- Rày nâu mới cao bác ơi, chứ thấy Samsung giá ổn mà, chỉ do marketing quá yếu nên ko "làm gì" nổi để NDT biết và cảm nhận sp thôi. "lạ lạ" thì ko lạ đâu, vì kiểu dáng giống hệt mấy e bên Rày nâu mà . . . thí dụ: Qm5 - Koleos, Sm5 - Latitude...

Hạng C
3/3/14
733
872
93
Đến Cadillac còn đổi logo liên tục mà bác :D xe Hyundai giờ cái gì cũng tuyệt rồi, mỗi cái logo e thấy xấu quá :D (e đang đi Hyundai)
Thay đổi một logo của hãng đâu phải chuyện một sớm một chiều đâu bác :3dcuoi:

Hạng D
4/7/14
1.107
542
113
thành phố hcm
Đợt trước hoàng gia ô tô cũng nhập i40 về giá lăn bánh trên 1 tỏi. Giờ hết thấy.

Còn qua Sing chỗ khu china town...con i40 sedan chạy taxi màu xanh đầy ngoài đường :)