Hạng B1
2/4/08
50
4
8
www.vnexpress.net
Tình hình là thế này,INNOVA mình vừa lấy về mấy ngày,không may nó bị tông vào đích xe LU,thế là em nó bể đèn,bể thùng nước,móp dè trước..Bảo hiểm nói nó sẽ đền,mình không biết chi phí là bao nhiêu?và làm lại nó có giống xe mới không?và những bộ phận hư đó mua ở đâu.các bạn giúp với...

Hạng C
15/1/08
715
9
18
16
California
RE: INNOVA bể đầu,help với!!

oh rõ khổ! tông vào đích xe LU cơ đấy may mà ko phải tông vào xiu xe nhẩy:D

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Vào đại lý của TO, gọi điện cho bảo hiểm đến (BH chụp hình, vẻ rồng rắn lên vợ hai của bác; bác phải viết, ký một mớ giấy tờ, mẩu khai) rồi ở nhà chờ vài ngày là xe như mới ngay.

Hạng B1
2/4/08
50
4
8
www.vnexpress.net

BH nó làm lại giống như xe mới không các bác,tình hình hiện nay là em nó hư hỏng nặng phần đầu bên phải(Bể đèn,móp dè,bể thùng nước)...Xe em nó mới chạy có 600KM...

Hạng B1
11/1/08
54
1
6
TP Vũng Tàu
Visit Site

Bác cứ đem vào chổ mà bác mua xe ấy nó làm lại cho, làm xong bác không biết mình có tông xe hay không đâu hay là mới mua chiếc khác, bác yên tâm nhé.

Hạng D
23/10/04
2.240
1.919
113

Trích đoạn: quoctri79

BH nó làm lại giống như xe mới không các bác,tình hình hiện nay là em nó hư hỏng nặng phần đầu bên phải(Bể đèn,móp dè,bể thùng nước)...Xe em nó mới chạy có 600KM...

Nếu bác mang vào hãng To thì gần như có thể nói là như mới với điều kiện bác phải nói chuyện nhỏ nhẹ với nhân viên kỹ thuật To và giám sát viên BH để họ linh động thay mới các linh kiện bị bể nứt cho bác, còn nếu không, họ bảo chỉ đem hàn lại là OK thì có vẻ không được đẹp lắm!

Tập Lái
13/2/08
38
0
6
otosaigon.com

nếu có bảo hiểm thì chẳng sợ gì. không sợ xe LU .néu gặp xe tăng thì cũng cứ xông thẳng vào .bảo hiểm chịu tuốt