Hạng B2
1/8/06
286
20
18
Các bác ơi, theo thông tin mới nhất, bác Puma.còm gặp nạn gồi. Vợ 2 đậu một chỗ trong công ty bị thằng " thư báo" hun một phát "móp đầu" :mad:. Các bác ơi chia buồn cùng bác ấy thôi:(

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Inova chạy thắng tốt, đậu một chỗ bị "hun"

Hả, thôi rồi lượm ơi. Chia bùn với bác Puma. Bác có thấy airbag nổ không?:D

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

:( ko thấy bác ấy post bài, chắc đang giải quyết. Hy vọng ko nặng lắm :)

Hạng B2
1/8/06
286
20
18

@ da wa: Đúng zậy, mấy thằng khốn đụng xong bỏ chạy. May có camera quay lại. Bác í gọi điện thọi "mời", tụi nó hẹn chiều nay chở lại. Xui wá...không được thấy cảnh bể airbag, hình như chỉ gãy cảng trước, móp mặt nạ thôi.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

gãy cản.móp mặt nạ.thư báo loại nặng à nha
vợ bác puma mới cưới bị sứt môi bầm mặt rồi.chia buồn cùng bác.mà cái bọn kia tông xong bỏ chạy à:mad:

Hạng D
22/2/06
1.297
8.046
113
46
Sài Gòn

Các bác cứ bình tĩnh, để bảo hiểm lo. BH ko lo thì bưu điện lo ( xe thư báo của BĐ mà :D). Nếu bác Puma mua BH của PTI thì càng tốt, nó sẽ đền ... gấp đôi :D:D

Quên mất, xin chia buồn với bác Puma cái [:eek:]

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Ôi chia buồn với puma , em đã bị sứt môi rồi . Hy vọng thẩm mỹ sẽ trả lại nhan sắc cho em [:-]

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Xe bị nạn mà cũng đòi xem hình à? Bị móp sơ sơ mà bung e béc thì em sẽ mở ngay 1 CH liên doanh sx e béc với thằng Toy, bảo đảm cung hổng đủ cầu;).
Mất 1.5 tiếng truy tìm thủ phạm, sự cố xảy ra hum wa lúc 10h21'. Mà 8h em đi làm đến 11h đi ăn mới phát hiện. Vô xem lại hình ảnh từ 8h đến 11h, xem 2 lần mới phát hiện. Khi phát hiện gọi ĐT cho nó, trời vừa nói chào anh tui là chủ xe....thì nó ấp a ấp úng xin lỗi...3h chiều cùng ngày nó đã lên cty làm việc (nếu em can hổng kịp thì mềm mình với đám công nhân)....đã giữ giấy tờ và 1 ít hiện kim của thằng đó thứ 7 này đi sửa xe, sửa xong nó sẽ thanh toán, thanh toán xong sẽ trả lại toàn bộ những cái gì đang giữ của nó.
Các bác có muốn xem hình hông?
P/S: Bà con welcome bác Tercel cái. Bác ấy cũng là người đồng hành với em từ lúc em tham gia 4rum, nhưng hôm nay mới chịu reg cái nick (bác ấy được mệnh danh là hung thần xa lộ, chạy xe bá phát;);))