Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Ôi gặp các chuyên gia level super siêu của Jolie thì giống như lấy vải thưa che mắt thánh vậy.
Em đọc trong thớt rao xe của bác chủ, thấy bác í bị quê nói là ko có thời gian. Vì một bác chỉ ra một vài cái ko nói thật khi rao xe và một bác nói pót ảnh máy móc lên. Bác í mà đọc cmt của các bác hội Jolie xóm MIT thì sao ta????.
Ae jolier rất thật thà, thẳng thắn. Bác này k có đất dụng võ rồi

Hạng B2
21/10/13
118
236
43
Cái móc cửa bọc cao su này do nhu cầu còn ít quá nên chắc mình không có đặt mua nữa. Mình đang tập hợp lại một số đồ Jolie để thanh lý ủng hộ quỹ từ thiện, khi đó sẽ có dành ra khoảng 5 cái móc cửa cho đợt cuối cùng này. Giá lúc đó là hơn > 60k nhưng <100k/cái nhen. Bác quan tâm thì để ý, vài tuần nữa mình sẽ mở thớt thanh lý vì có một số hàng chưa về kịp.

Vỏ secour thì có 2 giải pháp:
- Nếu 4 vỏ xe kia cũng dùng lâu rồi mà chưa có điều kiện thay một lúc cả 4 vỏ thì Bác lựa ra 2 vỏ yếu nhất thay bằng 2 vỏ mới. 2 vỏ mới này ưu tiên cho vỏ bánh trước. 2 vỏ loại ra Bác dùng 1 cái làm secour.
- Còn không thì mua vỏ cũ như giải pháp của Bác truong195. Em còn 1 vỏ cũ bỏ lăn lóc trong kho nhưng sợ lâu quá không còn dùng được, để Em về kiểm tra lại, nếu còn dùng được Em gởi tặng Bác.
Cho em đăng kí 5 cái móc khóa với nha bác lvtphong. Thanks bác!

• Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng B2
21/7/14
414
1.248
93
Bà Hom Quận 6
Em cung tinh nhu Bac mua 1 vo moi de thay cho vo phia sau ben phai roi lay vo do lam secour lun, Khong biet gia vo moi cho em no khoan bao nhieu ha Bac. Em moi ruoc V2 nen cung ko ranh may vu nay lam.Thanks Bac

• Like
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Chiếc này sơn lại toàn bộ, nhưng thợ sơn lại không đủ hiểu biết về "vẻ bề ngoài" của Joile nên đã để lộ ra một số lỗi rất sơ đẳng mà một người thợ chuyên nghiệp sẽ không bao giờ mắc phải, giống như:
1. Vị trí logo Jolie bên hông, góc trên bánh trước: nằm trên chứ không phải dưới đèn.
2. Vị trí của logo 2.0PMI, nằm quá sát kính cửa sau, đúng thì nằm sát gờ trên biển số
3. Logo Jolie trên đèn biển số cửa sau và bên hông góc trên bánh trước chử in và có độ nghiêng, logo này không có độ nghiêng.

Bổ sung thêm nè:

4. Kính hậu đuôi xe không phải là kính zin Jolie.
5. Chắn bùn là của Mer luôn mới kinh.
6. Thiếu các miếng chụp giữa mâm.
7. Tay nắm mở cửa thì mỗi cửa mỗi kiểu.
8. Đèn signal bên hông xe ngay chữ Jolie thiếu miếng nhựa xi trang trí bao quanh.
9. Mặt galăng đầu xe chổ logo khi sơn lại thợ sơn tuốt luốt luôn.
10. Các cần gạt mưa trước thiếu mất tiêu các miếng nhựa chụp gốc cần gạt.
11. Xe không có tem đóng phí bảo trì đường bộ là tại sao?

Haiza, mới ngoại thất thôi đó nghen. Cho nên tiền nào thì của đó thôi. Thà mua chiếc 2003 ngon còn hơn chiếc 2005 này.
Mấy ông này xoi mói quá... người ta độ thêm mà cứ đòi zin... độ Mit thành mer cũng không chịu.....Sơn lại calant cho đẹp cũng cho là tút dở........ Chữ nghĩa Hãng không bố trí thâm mỹ mình bố trí lại cho nó pro mà cũng chê mình dở.....
Bạn cười tui vì tui không giống ai..
tui cười bạn vì bạn giống nhau quá.....
hehehe...
em dọt

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Em cung tinh nhu Bac mua 1 vo moi de thay cho vo phia sau ben phai roi lay vo do lam secour lun, Khong biet gia vo moi cho em no khoan bao nhieu ha Bac. Em moi ruoc V2 nen cung ko ranh may vu nay lam.Thanks Bac

Nếu có ý định dùng xe lâu dài thì thay vỏ nên thay nguyên cặp cho đồng bộ. Vì thay không đồng bộ dẫn đến hệ thống gầm, lái làm việc không đồng bộ theo về lâu dài có thể hư hỏng tốn nhiều tiền hơn. Nếu tiết kiệm thì dùng võ Kumho đi. Loại đúng thông số Jolie (8 lốp bố) hình như <1,6tr/cái, loại 4 lớp bố khoảng 1tr/cái. Còn của Michelin hoặc Brigtone thì đắt hơn khoảng 400-500k/cái. Alo cho Bác bosini Bác ấy tư vấn cho.

P/s: vui lòng gõ Tiếng Việt có dấu, không khéo bị Mod ban nick.

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Bác Phong vui lòng cho em đăng ký thêm 2 móc khóa cửa jolie nha, mấy cái hôm rồi nghe đã quá, sắm thêm cho đủ com pờ lê vì em còn, cưỡi jolie dài dài,

Hạng B2
21/10/13
118
236
43
Bao nhiêu cái móc khóa thì mới ship về với giá 60.000đ/cái vậy Bác Phong ơi. Hiện tại có ds đăng kí như sau
hoanghaiht2002: 5 cái
scrlinh: 2 cái
em (LVSG): 5 cái
....
Bác nào cần móc khóa thì vào đăng kí một lần để nhờ bác Phong đặt hàng giúp luôn các bác ơi. Em cảm ơn bác Phong!

Hạng D
22/11/13
2.565
7.918
113
Bao nhiêu cái móc khóa thì mới ship về với giá 60.000đ/cái vậy Bác Phong ơi. Hiện tại có ds đăng kí như sau
hoanghaiht2002: 5 cái
scrlinh: 2 cái
em (LVSG): 5 cái
....
Bác nào cần móc khóa thì vào đăng kí một lần để nhờ bác Phong đặt hàng giúp luôn các bác ơi. Em cảm ơn bác Phong!
Phở chừng 50 cái bác a. Bác kiếm thêm 8 người nữa mới đủ số

• Like