Thảo Luận K3 có hao xăng ???

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Ủa tui hỏng thích lực chứ tui đâu có đui mà o thấy đồng hồ nó báo 2,1l/100, xe K3 quá tiết kiệm rồi còn gì? .Vậy hỏng phải hả ?xe mới mà hư cảm biến rồi hả? chia buồn bác chủ!!
Bác mà phán cảm biên hư là thây hỏng nặng rôˋi haha :3dmong:

• Like
Reactions: suphudanau
Hạng C
14/11/13
790
1.692
113
Bác mà phán cảm biên hư là thây hỏng nặng rôˋi haha :3dmong:
Đọc tới khúc "hư cảm biến" em cũng chỉ biết ngồi cười ha ha giống bác! Thôi thì Hản xẻng mờ! Mình chịu vại!:3dcuoi:

Hạng C
10/9/07
971
66
28
Em up phụ 1 bác trong hội K3 View attachment 174831 không biêt bác ây chạy thê nào mà đc như vậy nưa hehe

Cám ơn bác Tuanpo, dzụ này e làm hoài, khác bác suphudanau đạp lên 90 roài bấm reset, e thì cứ kiếm cái dốc nào dài dài, như hầm Thủ Thiêm, trước khi vào hầm reset cái, thả dốc là nó xuống ào ào ....đơn giản vậy thoai, lên dốc hầm đạp ga thì nó nhảy lên lại chứ có gì đâu.....hehe, chứ có cảm biến cảm ứng gì ở đây đâu.

Hehe, cái này e chụp làm mồi cho mấy bác tám cho vui thôi, không có ý gì nha ^^

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Cám ơn bác Tuanpo, dzụ này e làm hoài, khác bác suphudanau đạp lên 90 roài bấm reset, e thì cứ kiếm cái dốc nào dài dài, như hầm Thủ Thiêm, trước khi vào hầm reset cái, thả dốc là nó xuống ào ào ....đơn giản vậy thoai, lên dốc hầm đạp ga thì nó nhảy lên lại chứ có gì đâu.....hehe, chứ có cảm biến cảm ứng gì ở đây đâu.

Hehe, cái này e chụp làm mồi cho mấy bác tám cho vui thôi, không có ý gì nha ^^
Thì ra là zậy haha