Hạng B2
29/4/13
472
735
93
Ho Chi Minh City
KHẨN; KHẨN....
Đêm qua 22h e đi QL 20 hướng SG=>DL qua khỏi Phương Lâm trước biển hết khu đô thị là biển cấm vượt, các bác đang bò 50km thấy hết KDC, nhan trái vượt qua đi tầm 100m nữa là @#€£¥$ đợi sẵn nhé! (tối qua hơn chục em bị hạ. tốc độ & cấm vượt)

Lát về e dừng lại chụp hình. Định quán, Tân phú, Phương lâm... bắn 24/7 nhé.
(E online bằng phone khẩn báo các bác) nghỉ lễ vui vẻ & hạnh phúc!
Em nè:
[KHẨN] CẢNH BÁO @*$*#$ "MAI PHỤC" BIỂN CẤM VƯỢT QL20 ĐOẠN HẾT PHƯƠNG LÂM

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
1/8/12
5.725
5.739
113
TP HCM
20 là chùm khế ngọt.
Cho xx trèo hái mỗi ngày.
Em đi ĐL KDC em chạy 48km, ngoài KDC thì 78km, em chạy từ tốn đoạn nào cho vượt cảm thấy an toàn thì vượt, đoạn nào cấm vượt thì cứ chạy sau nếu thấy xe trước rề rề như chim mồi thì tấp lề xả gió vặn vẹo cái lưng cho đở mõi rồi đi tiếp nên tới ĐL toàn trên 8 giờ nên đở tốn bánh mỳ.

Hạng D
3/7/14
2.822
10.759
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
không hiểu sao Giao Thông Công Chánh lại để biển cấm vượt ở đoạn đường ngoài khu dân cư nữa vậy nhỉ ?
theo các bác là Giao Thông Công Chánh có ăn chia tỷ lệ với XXX không - hoặc khoáng cắm biển theo yêu cầu lấy *** tr vnd/ngày ?

Đường thì nhỏ, vắng ( ngoài khu dân cư ) mà lại cấm vượt - vậy lỡ mấy xe tải chạy 60 km/h thì xe con phải chạy < 60 km/h nối đuôi sau lưng luôn sao ?

Bác Thăng mà có thẩm quyền ở Đồng Nai thì chủ xe/tài xế chắc gọi/ sms/ gửi công văn chắc nhiều không xuể !