Hạng B1
8/10/11
50
1
0
Hum qua em có đi theo xe tải của ông già em làm chủ chơi ...Anh tài xế chạy cũng tốt lắm.... Đi tây ninh lấy hàng về cho papa em .. Khoảng 1 tấn nhớt Shell ...
Trên đường về , xe em chạy đúng lane 60km ... thế là có nhiều xe xin vượt nên tài xế xe em cũng cho .... vào đến trảng bàn ... thì có 1 inova đi sau lưng bóp kèn in ỏi , nhá đèn liên tục , xin nhan ... đòi vượt nhưng bên lane phải thì 2b chạy hàng đôi , hàng 3.. cứ kè theo xe tải em... nên ko cho vượt đc...
Thế là Inova vượt fải ... á há ... đang vượt lên ngang xe tải thì chỉ vào cabin tụi em và chuởi DM DM liên tục ... vượt qua đc hơn nữa mình xe thì Inova ép xe em vào con lươn..
A. tài xế nhà em cũng chẳng vừa ... bị ép nhưng cũng ko phanh lại , đạp hết ga ... đụng vào hông bên trái của inova lun ... haha... kết quả là công an lên giải quyết ....
Tài xế em kêu cho thằng Inova đền .... ( nó vượt phải mà còn ép xe em vào lường )
Vậy theo các bác ... INOVA nó đã lổi fải ko?
Em thấy tài xe của em cũng có lổi nhưng theo công an nhìn nhận thì chắc họ sẽ thấy lổi thuộc về INOVA ??????
Cho em ý kiến zới....

Tin mới nhất cập nhật ngày 11.1.2012 nè ...Ộng già em có wen mấy cha công an GT ở tây ninh ... nên đã giải quyết xong ... In đền cho em 2tr ... hjhjj....
Mới nghe nói vậy thôi à ... chủ yếu là để 2 xe giải quyết với nhau trước tết ...

Last edited by a moderator:
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Trên cao tốc SG -TL còn bị ép, gặp mấy tay vừa lái xe bằng tay và bằng mồm nhịn nó cho xong, hơn thua với nó càng bực thêm, gặp em cho nó qua luôn càng xa càng tốt.

Hạng B1
8/10/11
50
1
0
hix,,, các pác tài dạo này dữ quá à ,,, nhưng nghe bác tài xe của em kiu inova lỗi .. vừa vuợt phải , vừa ép xe em nữa ... khi 2 xe thắng lại vẫn còn nằm nguyên ngoài giữa đường mà .... xe em nằm sau .. sát lươn còn xe inova thì nằm trên , ép nữa mình xe vào đầu xe em .. làm móp mịa nó cái đầu xe tải ....

Hạng D
13/2/11
2.095
790
113
Re:Không cho vượt trái ... em bị Inova ép .... ????

Chả có cái dại nào giống cái dại nào. Chi vậy cho mất thời gian, mất tiền.

Việc công an đẩy lổi về ai còn chưa chắc, hên xui. Nếu IN có quan hệ mạnh, Bác mạnh thì cũng có thể xe bác lỗi hoàn toàn
đi đường nhường nhịn nhau 1 tí đi.

Hạng C
5/1/08
710
3.114
93
TP.HCM
Hơn thua nhau có chút xíu à, giờ cả 2 đều tốn tiền và tốn thời gian nữa. Innnova mà ép xe tải, cha tài xế này cũng hơi bị "khìn".

Hạng C
14/4/11
519
578
93
Inova còn đỡ, hôm bữa em còn thấy Siena bạc tỷ dám ép xe tải luôn mới ghê, cũng may là chưa em nào móp. Gần tết công việc hối hả + áp lực kinh tế khó khăn ra đường nhiều bác dễ nóng đầu quá
.