Hạng B2
14/7/14
286
148
43
Mới có mấy trận mưa mà em nó đã thế này. Bác nào biết chỗ bán miếng che không nhỉ. Và có Bác nào có kinh nghiệm xử lí vụ này chưa ah.

Attachments

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
Nghe Bác Hiếu auto751 là Bác hoangvualpha hay sip về cho Anh em đúng không ah. Và sip nhiều giá sẽ tốt hơn. Anh em nào làm gom luônt thể
các bác cứ tự vô hãng đặt ship về. Hồi trước tụi em ship nhiều nhưng cũng nhờ các bác bên otofun , mà các bác ấy cũng vào hãng chứ đâu có ship từ nước ngoài đâu bác nên giá hoàn toàn như nhau thôi

Hạng B2
5/4/07
192
102
43
các bác cứ tự vô hãng đặt ship về. Hồi trước tụi em ship nhiều nhưng cũng nhờ các bác bên otofun , mà các bác ấy cũng vào hãng chứ đâu có ship từ nước ngoài đâu bác nên giá hoàn toàn như nhau thôi
kết luận lại là vụ ốp hốc bánh sau tự xử hả!!!?

Hạng B2
14/7/14
286
148
43
kết luận lại là vụ ốp hốc bánh sau tự xử hả!!!?
Chắc vậy quá.

sao bác ko tháo cái tem Cường Nga sau đuôi, để đó quảng cáo cho hắn ah. Xấu xe mình thêm đó
Vâng để em tháo nó ra :D
hihi bác này giống em lúc mới mua xe. Chạy đường dơ bắn lên xe tí xíu là xót cả ruột, riết đến bây giờ thôi kê cha mi :D
Em kĩ bấy nhiêu thì 2 thằng tài xế ẩu bấy nhiêu. Bực quá phải đi học bằng lái, em mới lấy Bằng hôm 10/9 :D

Ah các Bác tư vấn cho em vấn đề Camera hành trình nhé! Thấy nó cũng hay hay.